น้ำหนักตัว กับเวลา มีความสัมพันธ์กันขนาดไหนครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ลืม Password, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ เทพๆ ทุกท่านครับ ขอความรู้หน่อยครับ

น้ำหนักตัว 60 กับ 75 กิโลกรัม เนี่ย
    ทำให้เวลาต่างกันถึง 0.2-0.3 เลยหรือครับ

แบบนี้จะเร็ว ก็ต้องลดน้ำหนักตัวเองด้วยนะสิเนี่ย :(

ขอบคุณครับ

1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ.....มีผลครับ....ยกเว้นแต่..ฝืมือและรถไม่เท่ากัน......

ปล.ต้องวัดด้วยฝีมือและรถเท่ากันยิ่งเห็นผล....ตั้ง 5 กิโลนะ...ไม่ธรรมดา.....ความเห็นของผมนะครับ.....

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    น้ำหนักที่ต่างกันมีผลแน่นอนครับ......

3. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    ต้องถามพี่ยะ

อยากบอกพี่ที่ถามว่าต้องถาม พี่ยะของหนูคะ พี่ยะรู้ดีที่สุด เป็นอาจารย์ของทุกคนนะคะ พวกพี่ๆอยากรู้อะไรถาม
    พี่ยะ 77 ทีม STUTTGART ดีกว่า คำตอบตรงประเด็น ชัดเจน ( ตัวจริง ชัดเจนคะ )

4. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    ผมเล่นกับเพื่อนต่อน้ำหนักให้มัน30โล
    เครียดครับเครียด -*-

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ความแตกต่างของน้ำหนัก มีผลต่อความเร็วครับ

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ....ถ้าหนักเยอะแบบผมอะ ขับไล่คนน้ำหนักเบายาก

แต่ถ้าน้ำหนักไม่ห่างกันล่ะ....สนุกเลย

7. asdasdasdasd

asdasdasdasd Guest

0
    0
    0
    ไม่เกี่ยวหรอกครับ
    ตัวเบาขับอีกแบบ
    ตัวหนักขับอีกแบบครับ
    ถึงโค้งขับต่างกันตรงจะเข้ากับตรงจะออกโค้ง
    ลองขับตามครับจะเห็นไลน์คนอื่น เราทำให้ดีกว่า
    เค้าทุกครั้งก็น่าจะพอตามทันแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้