สอบถามเรื่องไฟเบรคค้างครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย GIGGOG, 18 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GIGGOG

GIGGOG New Member Member

6
    0
    0
    คือว่าไฟเบรคค้างอ่ะครับ เหยีบย้ำๆก็แล้ว ลองเบรคแรงๆก็แล้ว ยังไม่หายเลยครับ มีวิธีอื่นอีกมั๊ยครับนอกจากเข้าอู่ อยากลองทำด้วยตัวเองก่อน ขอบคุณครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ก้มลงไปดูที่ขาเบรคครับพลาสติกรองตรงขาเบรคกับสิตช์ไฟเบรคมันแตก
    เอาน๊อตเบอร์สิบใส่เข้าไปแทนเลยครับ

3. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  4. GIGGOG

GIGGOG New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวิตที่ขาเบรก ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้