ของ R-30มาจากเจแปนหงะนะเล็กๆน้อยๆ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555........ตามสันดานครับ เอามายั่วกันดู
    ของหายากทั้งนั้นเลย หงะนะ....ยั่วกันเข้าไป

2. lorkode

552
    1
    0
    ยังมีอีกเยอะ....ของเทพทั้งนั้น
    ลิ้นหน้า JENESIS / พร้อมไมล์ JENESIS

3. ราคากระจังกะค้ำหลังเป็นไงครับพี่ (ขาย ป่าว )....

4. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
  5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    บ้านน่ายกเค้าหว่ะหล่อ :D:D:D:D:D:D

6. :cool: แหม ของคุณ เอ นี้ซิ่งเลย ว่าแต่กันชนแต่ง JENESIS นี้เทพเลย.......ชอบมาก สวยมากเลยหล่อ :Dเบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก

7. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ถ้าขายมีเหมาแน่ครับ

8. วันเสาร์ที่ 27 นี้ปองงดไปงานบางแสนนะคับ...
    จะไปบ้านหล่อแทน...ปลอดคน...อิอิอิ
    มีปัดหลังด้วยงุงิงุงิ

9. ไปกะปองอีกคนด้วยเอากระจังหน้ากะค้ำหลัง:sad::sad::sad: ปองดูต้นทาง

10. chon_er

chon_er New Member Member

18
    0
    0
    โอ้.....จัดมาอีกแล้ว

11. lorkode

552
    1
    0
    มันไม่หมดแค่นี้หงะดิ...มันยังมีอยู่
    อีกนิหน่อยหงะนะ......พี่น้อง
    ชุดนี้เพิ่งมาถึง หมาดๆเลย

ยังมีอีกเยอะ.....เด๋วรอวันโพสยั่วหงะนะ
    ส่วนวิน ค้ำหลังของแท้ไม่ได้ขายนะจะ
    แต่ทำการก๊อป ตัวหัวค้ำหลังไว้แล้ว
    แค่ไปหาตัวกลางตามร้านของเจแปนทั่วไปมาใส่ได้เลย
    เพราะพี่ ทำขึ้นมาสำหรับ พวกที่ต้องการใส่ค้ำหลัง
    แบบปรับได้โดยเฉพาะ.....ดูตัวอย่างรถพี่ไปก่อนละกัน
    เพิ่งจับลงประกบ วันนี้เอง ตามนั้น....ใครสนใจ
    ก็โทรมาถามเอาละกัน ทำไว้ไม่กี่ชุด

ของแท้เจแปน จบมา16000 เยนขึ้นครับ
    แต่คนทำ ถูกกว่าเยอะ คุณภาพเทียบเท่าเลยหละ

12. lorkode

552
    1
    0
    ต่อด้วยการประกอบ และติดตั้งด้วยตัวเอง
    แบบ DIY...ง่ายนิดเดียว เพราะมันตรงรุ่นเหมือนกัน
    แต่สีเราเอาสีถูกฉโลกกับตัวเองไว้ก่อน.....อิอิอิ
    นี่ยังไม่ได้ถ่ายรูปตอนเอาแผงหลังตรงลำโพงใส่นะ
    ปใส่ได้ครบเหมือนเดิม.............ดูกันเอา

13. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สวยครับพี่หล่อ อิอิ

14. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    แสรดดดด

เข้ามาด่า

555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2010
  15. แจ่มเลยพี่ราคาต่ออันเท่าไรครับ....เค้าอยากได้บ้างจังตัวเอง

16. GTR.

1,328
    28
    0
    แสรดดดดดดดดดดดดดด.......

มาตอนหมดดาก

ปล. หมายถึง ไอ้ตัว 7 ชิ้นนะ

17. เอามาเสริม นังหลอนิดด นึง .... ฮ่าฮ่าฮ่า

18. ของซิ่ง:cool:

19. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18

20. ถ้าใส่ตามที่พี่เบียร์ว่าสงสัย...ไม่ต้องเข้าบ้านแล้วครับเลี้ยวทีล้อติดซุ้มให้ตัวไม่ได้เลย

21. :Dฮ่าฮ่าฮ่า...สำหรับตัวแรง R30 สีโกโก้ เครื่อง RB จัดไปเลยวิน.....:cool:

22. GTR.

1,328
    28
    0
    ค้ำโช้คด้านล่างกับ คัซซีใต้ถังน้ำมัน ขอแจ่มๆ ชัดๆ หน่อยดิเพื่อนเบียร์

ปล. ขอค้ำ กลางตัวถังด้วยด็ดีนะ :D:D:D:D:D

23. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    แหมๆๆๆของแหล่มๆทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้