ขอความช่วยเหลือครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย mote kk, 3 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mote kk

mote kk New Member Member

5
    0
    0
    :confused: :confused: พอดี สายพวงมาลัยเพาเวอร์ รั่ว ที่นี้อยากจะปรึกษาผู้รอบรู้หน่อยว่า จะเบิกของใหม่ หรือ ซื้อเซียงกง ดี (ของใหม่ ราคาเท่าไหร่ และ ของเซียงกง ราคาเท่าไหร่ ครับ) ของคุณล่วงหน้าทุกท่านครับผม :confused: :confused:

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เบิกของใหม่ตามศูนย์เลยครับ ใช้กันยาวๆ ดีกว่ามือ2ใช้แป๊ปเดียว ต้องมานั่งเสียเวลาเปลี่ยนใหม่อีก

3. mote kk

mote kk New Member Member

5
    0
    0
    อยากทราบราคา ด้วยครับ ว่าเท่าไหร่ เพราะ ไม่ทราบราคาจริง ของมันแล้วแต่ละ 0 ก็อาจจะไม่เท่ากันก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คงต้องรบกวน โทรเช็คเอาเลยดีกว่าครับ ราคาท่อพวกนี้ มันมีหลายชิ้น หลายไซด์

ส่วนตัวผมเอง เคยเบิกไป นานพอสมควรละครับ จำไม่ได้เหมือนกัน เพราะช่วงนั้นเบิกหลายอย่าง

อีกอย่าง ไม่ได้ใช้ ตัวไฟกลมด้วยอะครับ ราคาน่าจะแตกต่างกัน ที่ว่าแตกต่างเพราะผมเคยเบิกท่อยาง

น้ำจากหม้อน้ำเข้าเครื่อง ของ ไฟป๊อป เค้าเปิดมาเลยที่ 700 บาท แพงโคตรจริงๆ ผมเลยเปลี่ยน

เป็นเบิกของ โคโรน่าท้ายโด่ง (ตัวเครื่อง3S) เหมือนกันเป๊ะ แต่ราคาเหลือแค่300บาทซะงั้น

ผมเลยคิดว่า อยากให้คุณพี่ลองโทรถามด้วยตัวเองจะดีกว่าครับ ราคาชัวกว่าแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้