สงสัยมานานละ ขอถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย oil_online, 28 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    อยากรู้ว่า MR2 บ้านเรามีตัวรุ่น Spider ป่าวครับ หรือมีใครแปลงเป็นตัวนี้มั้ยครับ

ตอนนี้กำลังมีโปรเจ็ค อยากหา รถเดิมๆ มาปั้นเอง ไม่รู้ว่าตอนนี้รถเดิมๆ หลังคา T-Bar ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่อยากลองขับ Mid - Engine ดูมั่ง

ขอบคุณในทุกคำตอบนะครับ

2. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    เท่าที่รู้ยังไม่มีครับ และคงทำไม่ได้ง่ายๆด้วย เพราะขนาดที่ญี่ปุ่นเองยังมีน้อยเลยครับ คงยากที่จะหลุดมาบ้านเรา

ถ้ารถเดิมๆขอแค่T-bar อย่างอื่นไม่สนเลย ก็คงไม่ถึง600kครับ พวกเครื่องNAพอหาได้ครับ แต่สภาพดีๆนี่ก็คงหายากครับ ส่วนมากถ้ามาเดิมๆไม่เคยโดนเจ้าของคงไม่ปล่อยง่ายๆครับ ไม่ก็ราคาสูงนิดนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้