เบรกดัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    เวลเหยียบเบรกแล้วเบรกหลังมันดังตอนช่วงรถเกือบหยุดมันดัง กัก กัก กัก ไม่รู้ว่าเกิดจากสาเหตุใด
    อาจเป็นได้ไหมถ้าผ้าเบรกมีเศษอะไรไปติดอยู่ถ้าถอดผ้าเบรกมาขัดจะหายไหม

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ผ้าเบรกหมดรึเปล่าครับลองเช็คดูถ้าไม่หมดอาจจะเป็นเศษขยะหรือเศษฝุ่นครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ลองเช้คผ้าเบรกดูครับ ลองขัดผ้าเบรกกับจานด้วยนะ น่าจะหายนะครับ

4. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ผ้าเบรคหมดมั้งครับ ผมเคยเป็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้