ใครเคยเข้าอู่ช่างเกียรติ นวมินทร์บ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย automed, 7 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. automed

automed New Member Member

10
    0
    0
    พอดีรถอุบัติเหตุนิดนึง เห็นสมาชิกในคลับแนะนำว่านิสสันช่างเกียรติชำนาญ เลยลากย้ายมาไว้ที่นี่ครับ ตอนนี้รอฟังค่าเสียหายอยู่ครับ:cry:

2. danai_666

danai_666 New Member Member

8
    0
    0
    ผมใช้อยู่ประจำคับบอกว่าเป็นเพือนหนุ่มก้อได้นะคับเป็นอู่ที่ไว้ใจได้มาก ๆ เลยคุณภาพดีเยื่ยมซ่อมนิสสันเป็นหลักแต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนมาใช้ A32 แล้ว

3. automed

10
    0
    0
    ไม่แน่ใจใช่คุณหนุ่มที่โพสต์แนะนำในอีกเวปพรีมีร่าพรีเซียปะครับ ผมได้อู่ช่างเกียรติมาจากเวปนั้น พอดีพรีมีร่าคันนี้ให้น้องไปใช้ที่ กทม ผมเองอยู่นครสวรรค์ได้แต่โทรศัพท์ติดต่อกับช่างเองครับ ถ้าคุณหนุ่มได้ผ่านไปฝากไปเยี่ยมเจ้าp11ผมบ้างนะครับ :cry:

4. danai_666

danai_666 New Member Member

8
    0
    0
    พอดีอีกวันสองวันนี้จะเข้าไปที่อู่จะช่วยดูให้นะคับว่าง ๆ ถ้ามีโอกาสคงได้นั่งดื่มเบียร์กันนะคับ

5. automed

10
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ไม่รู้ว่าตัวถังเป็นอะไรบ้างมั้ย

6. automed

10
    0
    0
    ช่วงล่างช่างเกียรติจัดการเรีบยร้อยแล้วครับ วิ่งได้ดีเหมือนเดิมครับ ราคาโดนใจ ตอนนี้รอทำบอดี้กับรองเท้า อีก1 เดือนคงได้เห็นโฉมใหม่ครับ ยังไงต้องขอบคุณคุณหนุ่มมากๆน้ะครับที่แนะนำร้านมาให้

7. junda315

junda315 New Member Member

1
    0
    0
    รบกวนสอบถามเรื่องกระจกไฟฟ้าไม่ทำงานทั้ง 4 บานเลยครับและระบบแอร์ก็ไม่ทำงานพัดลมแอร์ก็ไม่ติดดูฟิวส์ทุกตัวแล้วครับ คุยกับเพื่อนบอกน่าจะเป็นกล่องควบคุมครับไม่ทราบว่าช่างเกียรติทำระบบไฟด้วยหรือป่าวครับ ถ้าทำด้วยช่วยบอกตำแหน่งที่ตั้งร้านด้วยครับ รถผม Primera P11 ครับ หรือถ้ามีร้านไหนแนะนำกรุณาแจ้งด้วยนะครับผมอยู่แถวรามอินทราครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าในการช่วยเหลือนะครับ

8. automed

10
    0
    0
    ลองโทรสอบถามน้ะครับ 0865226765 พี่เกียรติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้