รบกวนแล้วครับ อยากทราบรายละเอียดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย newmouse14, 28 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. newmouse14

newmouse14 New Member Member

5
    0
    0
    พอดีแม่ให้รถ B14 ผมมา 1 คัน ท้ายเต็มนะครับ
    เป็นเดิมๆๆหมดเลยครับ ทีนี้ผมอยากทราบว่า ผมจะเริ่มแต่งรถยังไงครับ
    ขอสวยๆ หรือมีแนวทางรถให้ดูก็ดีครับ
    แล้วของแต่งต้องซื้อทีไหร เพราะผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยครับ
    ขอขอบพระคุณครับ

2. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ลองเปิดดูกระทู้ studio b14 ดูครับ

คำเตือน ต้องอ่าน

ห้ามดูเกินวันละ 2 ครับ เพราะจะทำให้กิเลสของท่าน จับตัวหนา ดูดทรัพย์ในกระเป๋าท่านออกไป ฟุ้งซ่าน ไม่เป็นอันทำงาน

ด้วยความเคารพ

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ตามนั้นครับ :D

http://racingweb.net/forums/showthread.php?145

4. newmouse14

newmouse14 New Member Member

5
    0
    0
    ขอบพระคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้