ถามหน่อยครับ เครื่องD17A เกียร์ A/Tสามารถใส่เกียร์ของเครื่องรุ่นอื่นได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย T_Insom, 3 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T_Insom

T_Insom Guest

0
    0
    0
    เรื่องมีอยู่ว่ารถเกียร์พังอะครับ เช็คที่ศูนย์แล้วราคาเกือบแสน(ของใหม่) พยายามหามือสองแล้วของหายากมากเลยครับ
    พอดีเห็นราคาของเกียร์รุ่นต่างในนี้แล้วราคาไม่ค่อยแรงเลยอยากถามว่าเขาใช้ด้วยกันได้บ้างไหมครับ
    ตัวอย่างเกียร์ของเครื่องรุ่นต่างๆที่มีขายอยู่ใน กท ซื้อ ขาย ครับ
    D16Y8
    B16A
    B20B
    อื่นๆ รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านล้วงหน้าครับ

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
  3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
  4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ยอดเยี่ยมเลยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้