ไฟหน้าnew neon projector depo

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย kromnouvo, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kromnouvo

kromnouvo New Member Member

42
    0
    0
    เนื่องจากไฟหน้า projector ชุดเก่าไม่มีของแล้วครับเนื่องจากจ่างประเทศขึ้น
    ขึ้นราคาขายจนน่าเกลียดเมือ่รวมค่าขนส่งแล้วราคาแพงมาก ผมจึงนำไฟหน้า
    อีกแบบมาให้ดูเผื่อมีใครสนใจ จะได้สั่งให้ครับ
    แต่คุยกันไว้ก่อนเลยน่ะครับว่าผมแค่สั่งให้เฉยๆค่าใช้จ่ายหรือค่าความเสียหาย
    ที่อาจมีเกิดขึ้นเช่น ค่าภาษีศุลกากร ท่านต้องออกเอง และถ้าท่านใดต้อง
    การสั่งก็กรุณามัดจำสินค้าซักนิดหน่อยเผื่อว่าสั่งมาแล้วไม่มาเอาของ
    ผมต้องริบเงินมัดจำท่านน่ะครับเพราะผมแบกรับภาระไม่ไหวคงเข้าใจ
    ถ้าท่านใดคิดว่าผมเรื่องมากก็ขอเชิญท่านหาช่องทางซื้อเองผมจะยินดีมากครับ
    (ขออภัยที่ผมเป็นคนพูดตรงๆ อยากให้เข้าใจโดยไม่ต้องแปลครับ)

DEPO Headlight projector Neon 95-99 โคมดำพร้อมหลอดไฟและยางขอบ
    โคมไฟ ในชุดไม่มีไฟเลี้ยวมาน่ะครับ ตามรูปเลยครับ
    ราคาทั้งชุด 8,000 บาท รวมค่าขนส่ง แต่ยังไม่รวมภาษีอาจมีหรือไม่มีก็ได้
    แป้ง.....โทร.087-9072535

2. JCNeon

JCNeon New Member Member

9
    0
    0
    ใส่แล้วหน้าตาแบบนี้เลยครับ ใช้ดีครับ สว่างกว่าเดิมมากๆ (อิๆ เหมือนช่วยคุณแป้งขายของเลย) แต่ของผมไม่มีรูใส่ไฟหรี่นะครับ ไม่รู้ว่าของคุณแป้งมีเจาะมาเลยมั๊ยครับ

3. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    คุณ JCNeon ครับมีรูปตอนเปิดไฟมั้ย
    ผมอยากเห็นไฟต่ำ ไฟสูงอะ ว่าเป็นไง
    กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้