ถามเรื่องหัวเทียนหน่อยนะ(H22A)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 30 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    คือว่าจะเปลี่ยนหัวเทียนเอง ทีนี้ถอดออกมาแล้ว หัวเทียนที่ใช้เป็นแบบหัวเข็ม อยากถามว่ามันจำเป็นต้องใช่แบบเดิมหรือเปล่า หรือให้แบบธรรมดาแต่เกรดดีหน่อยได้ไหม สงสัยจัง กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

2. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ใช้เป็น iridium แต่เบอร์อะไรจำไม่ได้จริงๆๆครับ ยังไงลองเข้าไปถามในบอร์ด accord club ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้