อยาก meeting ชายทะเล

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย combo, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    อยากไปงับ จาสงกรานต์แล้วด้วย ไม่รู้จะเป็นไปได้รึเปล่า จัดแรลลี่สนุกๆเก๊าะได้

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไม่น่าจะมีนะคับ เพราะว่าแต่ละคนก้คงมีธุระอะคับ แต่ถ้ามีก้ดีนะคับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ลงบ้าง

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รถยังทำสีมะเสดอะ เอาพวกคอนโซลกลางมาให้ดูก่อนนะ

5. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ...........................

ลงด้วย

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    To ภูมิ

:rolleyes: ไม่ทราบว่าคิดถึงวิทยุเหรอ
    หาเจอยัง

7. surin.soi

surin.soi New Member Member

11
    0
    0
    อยากให้จัดแรลลี่บ้าง

:rolleyes: ผมว่าเราน่าจะหาเวลาเหมาะๆจัดแรลลี่กันนะ น่าจะสนุก:eek:

8. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    แล้วจาได้ไปทะเลมะครับ ร้อนตับจะแตกอยู่แระ รถผมมันเดิมๆด้วยจิ ฟิล์มใสแจ๋ว กว่าแอร์จะเย็น อยากไปแล้วง่า นนะนะนะนะนะนะนะ

9. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เอามีทติ้งกานอีกสักรอบดีกว่าคับ มากานเยอะๆนะ
    พี่โอม ผมยังหาวิทยุมะเจอเลยหวะ
    เซง
    รถแม่งก้ซ่อมโคดช้า
    คัยที่ใช้โรเวอร์สีเขียว ยืมฝาถังน้ำมันไปเทียบสีหน่อยดิคับ

10. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ไปดิ...ชะอำม๊ะ..ไม่ได้ไปนานละ ใครเห็นด้วยบ้างเป็นเย็นวันเสาร์เดินทาง กลับวันอาทิตย์เย็นๆดีป่ะ..

11. surin.soi

surin.soi New Member Member

11
    0
    0
    อยากไปชะอำ

เราว่าจัดมีทติ้งที่ชะอำก้อดีนะ ไปๆๆๆ เมื่อไหร่ว่ามาเลย:eek:

12. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    มาแอบดูเค้าคุยกัน

13. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เอารูปรถมาโชว์กานบ้างสิคับ ลงกานเยอะๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้