สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆน้องใหม่ขอเข้าคลับด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย mira_rungsit, 5 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    พอดีมีมิร่าอยู่ 1 คันเลยอยากเข้ามาหาความรู้และอยากรู้จักพี่ๆทุกคนเลยครับ

ผมชื่อบอยครับอยู่รังสิต ขับมิร่าสีฟ้าๆเจอก็ทักทายได้นะครับ

:teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ 5555+

หายไปเลยนะครับน้า..คิดถึง..คิดถึง

3. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    เจอกันมิตติ้งวันอาทิตย์นี้ที่ MBK

4. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    กลับมาแล้วครับ จั๊มบอกว่ารถเสร็จแล้ว

ตอนนี้เข้ามาอยู่ทำงานที่กรุงเทพแล้วครับ

คิดถึงเพื่อนๆทุกท่านเลยครับ

5. mira_rungsit

153
    2
    0
    มีอะไรให้กินบ่างอะพี่ พาแฟนไปงานมือถือที่ศูนย์สิริกิต ก่อนอะครับถ้าทันจะตามไปครับ ไปกันกี่โมงอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2010
  6. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    หายไปนานจิงๆ ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้