ใครมีรูปชุดแต่งแบบนี้บ้างครับ ผมขอดูหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 25 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    1. ชุดแต่งรอบคัน Nissan NV ทรง TBO
    2. ชุดแต่งรอบคัน Nissan NV ทรง Bomex
    3. ชุดแต่งรอบคัน Nissan NV(รุ่นไฟเหลี่ยมลึก) ทรง Queen

พอดีเห็นมีเว๊บที่เขาทำขายอยู่ งานดิบ 6,900 บาท แต่ไม่มีภาพให้ดู เลยมาถามเพื่อน ๆ ในคลับว่ามีใครรู้จักชุดแต่งพวกนี้ไหมครับ แล้วราคานี้แพงไปไหมครับ

2. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    เว็บไร..อะคราฟ
    ดูก้อไม่แพงนะถ้าทั้งคัน

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ช่ายแล้วครับ ถ้าทั้งคันงานนี้ไม่แพงครับ

4. gar555

gar555 New Member Member

71
    0
    0
    แค่กันชนหน้า NV ก็ 6000 แล้วงับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จึ๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

6. Nitcha

640
    1
    0
  7. duckgolo

duckgolo New Member Member

101
    4
    0
    ตามไปดูแล้วราคานั้นจริงๆครับ รอผู้รู้อีกทีครับ

8. ยังไม่รวมทำสีกะติดตั้ง...รวมๆแล้วผมว่าน่าจะประมาณหมื่นก่าๆได้ปะครับ..

9. พี่ๆครับ ใครอยู่แถวร้านนั้นช่วยถ่ายรูปมาลงให้ดูได้ไหมครับ ผมสนใจมากๆครับ รบกวนผู้ที่อยู่ใกล้ๆร้านได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

10. Nitcha

640
    1
    0
    กันชนหน้าทรง TBO ครับ[​IMG]

กันชนหน้าทรง BOMEX ครับ[​IMG]

กาบข้างทรง BOMEX ครับ[​IMG]

กันชนหลังทรง BOMEX ครับ

11. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    เจ้าของกระทู้ครับ ไปทำมายังครับ ทำเรียบร้อยดีไหมครับ ถ้าทำแล้วขอดูรูปที่ติดตั้งเสร็จแล้วหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

12. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    แบบนี้เปล่าคับ ขออนุญาติ เจ้าของรถด้วยนะครับ

ได้มาจาก ตลาดพูนทรัพย์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2010
  13. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    กันชนหลังของ คุณ payayam มีรูปใหญ่ ไหมครับ ดูคล้ายๆ กับ กันชนหลังทรง BOMEX ที่เจ้าของกระทู้โพส ไว้เลย

14. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    มาแอบดูด้วยคนครับ

15. ราคาปกติ ทั่วๆไป งานดิบ กันชนหน้า-หลัง ก็ชิ้นละ 2500-2800 อยู่แล้ว แต่ได้ตรงรุ่นก็ยิ่งดีคับ ไม่ต้องไปเสียเวลาดัดแปลง

16. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ตามเสี่ยเล็กเลยครับ

17. NV_FC

NV_FC New Member Member

31
    0
    0
    http://ebizoom.com/psmodifycar/
    ผมชอบดูของร้านนี้ นะคับ หลายรุ่นหลายเเบบดีสวยๆทั้งนั้นเลยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้