เรื่องของการมิตติ้ง รบกวนสมาชิกทุกท่านครับ!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 22 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อยากสอบถามความเห็นครับว่าโซนการมิตติ้ง จะจัดกันเหมือนเดิม หรือว่าจะมีการโหวตครั้งต่อครั้งเลยครับ รบกวนเสนอความคิดเห็นกันหน่อยครับ

โซนเดิมที่มีอยู่ตอนนี้มีดังนี้ครับ

1. โซน บางนา - ศรีณครินทร์
    2. โซน ลาดพร้าว -รามอินทรา
    3. โซน นนทบุรี - พระราม5
    4. โซน รังสิต - ดอนเมือง
    5. โซน บางแค - สาย 4 พุทธมณฑล

หรือว่าใครมีไอเดียร์จัดโซนใหม่ขอรบกวนภายในวันพุธนะคัรบ ผมจะได้สรุปแล้วก็จัดโหวตขึ้นมาคร๊าบ

ขอบพระคุณครับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ลองดู ความเห็น สมาชิกโดยรวมอีกที ว่ายังเห็นด้วย หรือว่า

ให้ความร่วมมือ เท่าเดิมหรืือป่าว แล้วค่อยตัดสินใจอีกที :):):):)

3. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ตามโซนก้อดีนะครับ

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เปลี่ยน โชนเรื่อยไปก็โอเคครับ
    ส่วนตัวนะครับ รอท่านอื่นๆอีกทีครับ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถ้าเปลี่ยนโซนกันแล้วก้อรบกวนมาร่วมกิจกรรมกันด้วยนะครับ :)

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ยังไงก็ได้

7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เอาไงก็ได้ สบายๆ

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ก็โหวตตามสถานการณ์ครับ อย่างเดือนนี้จะจัดที่ไหน ร้านไหน แนะนำมาเป็นร้านเลยดีกว่ามั้ยครับ ไม่ต้องกำหนดโซน

10. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    มีโซนเหมือนเดิมก้อดีครับ

แต่ไครอยากจะจัดโซนใหม่หรือคิดว่าเพิ่มตรงไหนก้อบอกกันครับ

เพื่อเวลามามิตติ้งจะได้มากันเยอะๆอะครับ

11. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ไม่ติดอะไร จะไปทุกโซน ครับบ

12. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    เอาตามโหวดเน้อ

13. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    อ่า

ผมอยาก ให้ ไม่ต้องแบ่งเขตเลือกตั้งอ่ะครับ

อยากเป็นว่า พอถึงเวลา ก็มาร้านสัก 3 ร้าน ให้เลือกเลย โซนไหนไม่สนใจ

กติกาแค่ว่า ไม่ซ้ำกับเดือนที่แล้วพอ

อิอิ

14. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    ไปกันวันไหนหรือครับ

15. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อัพหน่อย !!!!

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ลองดูแบบนี้ ก็ได้

เสนอร้านในโซน ๆ นั้น สัก 2 - 3 ร้าน
    แล้วเลือกกันเลย แบบว่า โซนนี้ ก็ร้านนั้นไปเลย
    จะได้เวลา meeting ไปกันตาม ร้านและโซนนั้น ๆ ได้เลย ตามวันและเวลา ที่นัดกันไป

พอลองนั่ง ลองไปกันแล้ว วันนั้น เกิดไม่ชอบ อยากเปลี่ยน ก็แจ้งกันในวันนั้น
    คร่าวหน้า เราก็ลองเสนอร้านใหม่กันดู ประมาณนี้อ่ะ :D

17. nemoa30

nemoa30 New Member Member

17
    0
    0
    ยังไงก็ได้คับ...ไม่ว่าจะเป็นแบบโซน หรือ จะเป็นแบบโหวตร้าน

18. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อืม ปีที่ผ่านมาสมาชิกเราไปมีตติ้งกันน้อยนะ ผมว่า
    ด้วยปัจจัยอะไรหลาย ๆ อย่าง ผมอยากเสนอว่า

นับจำนวนเสียงคร่าว ๆ ก่อนตัดสินใจไปตามโซนมั้ยครับ
    คือเราเอาโซน เป็นหลักก่อน แล้วนับจำนวนเสียง คร่าว ๆ ว่ามีสมาชิกไปเยอะแค่ไหน
    ถ้าเงียบ ๆ ก็เอาตามถนัดของเรา พวกเมืองทอง อู่พี่ติ่ง
    มันจะได้ไม่ต้องเปลืองมากด้วยครับ เพราะพวกหน้าเก่า ๆ มักจะมีเรื่องคุย มากกว่าเรื่องกิน

---------- Post added at 13:10:08 ---------- Previous post was at 13:09:52 ----------

อืม ปีที่ผ่านมาสมาชิกเราไปมีตติ้งกันน้อยนะ ผมว่า
    ด้วยปัจจัยอะไรหลาย ๆ อย่าง ผมอยากเสนอว่า

นับจำนวนเสียงคร่าว ๆ ก่อนตัดสินใจไปตามโซนมั้ยครับ
    คือเราเอาโซน เป็นหลักก่อน แล้วนับจำนวนเสียง คร่าว ๆ ว่ามีสมาชิกไปเยอะแค่ไหน
    ถ้าเงียบ ๆ ก็เอาตามถนัดของเรา พวกเมืองทอง อู่พี่ติ่ง
    มันจะได้ไม่ต้องเปลืองมากด้วยครับ เพราะพวกหน้าเก่า ๆ มักจะมีเรื่องคุย มากกว่าเรื่องกิน

19. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    แล้วแต่ ความเหมาะสมดีกว่าครับ เพราะ ผมไม่ค่อยได้ไป ( เศร้าใจ ) ไม่ได้ ไปมาแล้ว 1 ปี ( ประจานตัวเองอีก )
    ปีนี้ จะ พยายามครับ คงไม่ว่ากัน

---------- Post added at 17:15:07 ---------- Previous post was at 17:14:52 ----------

แล้วแต่ ความเหมาะสมดีกว่าครับ เพราะ ผมไม่ค่อยได้ไป ( เศร้าใจ ) ไม่ได้ ไปมาแล้ว 1 ปี ( ประจานตัวเองอีก )
    ปีนี้ จะ พยายามครับ คงไม่ว่ากัน

20. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อยากให้มีตติ้งกลับมาคึกคักอีกครับ

21. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ตามนั้น ลองดูกันครับ รอสมาชิกท่านอื่นๆ

22. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับ....รถวิ่งได้แระ......

ถึงไหนถึงกัน...รถพร้อม..คนพร้อม..ลุยยยยยยย

ผมขอเสนอตามโซนไปก่อนครับ...แล้วลงชื่อคนที่จะไปมิตติ้ง

ถ้าในกรณีที่คนน้อยให้จัดนอกโซนได้ครับ

23. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ผมว่าโซนเหมือนเดิมก็ได้ แต่ถ้ารับปากจะไปก็ต้องรับผิดชอบ ไม่งั้นคนเตรียมงาน เซ็งแย่เลย:cry:

24. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    มารอโหวต ไปได้หมดครับ แบ่งเป็นโซนก็ดีครับ แต่ละคนอยู่กันคนละที่คนที่ไม่เคยไปถ้าจัดแถวๆบ้านเขาก็ได้ไป ก็ดีครับ

25. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    มารอโหวต ไปได้หมดครับ แบ่งเป็นโซนก็ดีครับ แต่ละคนอยู่กันคนละที่คนที่ไม่เคยไปถ้าจัดแถวๆบ้านเขาก็ได้ไป ก็ดีครับ

26. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ยังงัยก็ได้ ว่างก็ไป ไม่ว่าง ถ้าไปได้ก็ไป :D:D:D

27. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    ไม่มีสมาชิกเว็บ โซน แถว สระบุรี ลพบุรี มั่งเหรอ ฮือๆๆๆๆ...

จำได้มี อาจารย์ สารพัดช่าง สระบุรี ท่านนึง (ถ้าจำไม่ผิด)

พี่ๆครับ ออกมาเที่ยว ตจว. ก็ดีนะ ฮี่ๆๆ เมียไม่อยู่ หลายเดือน ผมว่างคร๊าบ แต่ไปไกลไม่ได้ เมียโทรตาม 555+

28. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เสาร์นี้ไปหัวหินไปดูคอนเสิต เจี๊ยบ วรรธนา โห อดเลย น่าไป นะ
    ริมทะเล กิน ๆ ชิวว ๆ ^^

29. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เห้ยย ๆ ตอบผิด กระทู้ 5555 ด้านบน ฮาเลย ^^

จะบอกว่า ไปได้ทุกที คะ ยังไงก็ได้

^^

30. sunnyonly069

3,964
    651
    113
    งั้นเดือนหน้ามิตติ้งขอโหวตร้านก่อนเลยนะครับ ลองดูก่อน เพราะว่ามันยังสรุปไม่ได้ถ้าจะตั้งโหวตเรื่องการจัดโซนกลัวไม่ทัน ใกล้วันแระ ท่านสมาชิกว่าไงคร๊าบบบ ลองโหวตกันดูคัรบว่าเดือนมีนาคมต้องการโซนไหน หรือว่าจะอู่พี่ชายที่น่ารักของเราอีกรอบ อิอิ รบกวนปรึกษาท่านผู้ใหญ่ในคลับด้วยนะคร๊าบบ เห็นเป็นยังไงชี้นำด้วยคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้