อยากรู้ฉยๆ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย miracle, 24 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    กระทู้นี้ตั้งเพื่ออยากรู้ว่า
    กลุ่ม SPORT TRUCK ยังคงมีอยู่มั้ยคือผมคิดว่าเราห่างหายกันไปนานพอสมควร
    ไม่รู้ว่าด้วยเหตุผลใดจึงไม่มีการพบปะสังสรรค์เหมือนแต่ก่อน คือผมเองก้ออยากเจอหน้าพี่ๆน้องๆหลายๆท่าน คือผมเองก้อไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อย อาจจะไม่ได้รับข่าวสาร แต่สมาชิกหลายๆท่านก้อน่าจะมีเบอร์ผม
    คือตอนนี้ผมลองมองย้อนไปสักเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ผมว่าตอนนั้นสนุกนะ อยากให้เปนเหมือนแต่ก่อน
    อยากอยู่เปนกลุ่มเปนก้อน คือตัวผมเองไม่ได้อยากเปนผู้นำอะไรหรอก แต่แค่อยากให้เราทุกๆคนมาเจอกัน
    มาพูดคุย สนุกสนาน หรือพวกเราบางคนมีอะไรบาดหมางกันหรือเปล่ามีอะไรก้อคุยๆกัน
    สังคมทุกประเภท ก้อมีทั้งคนดี คนไม่ดี ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทษ ลองชวนๆกันมาเจอกันสักครั้งมั้ย
    และอีกอย่างนึง ถ้ากลุ่ม SPORT TRUCK มีแค่ใน rc web ผมก้อจะได้รับรู้ไว้
    ก้อเหมือนอย่างที่บอกไว้ในข้างต้น ที่ผมมาตั้งกระทู้นี้ไม่ได้อยากเปนผู้นำ แค่อยากเจอหลายๆคน
    บางคนบ้านก้ออยู่ใกล้ผม ผมเองยังไม่มีเวลาไปหาต้องขอโทษด้วย
    ยังไงก้อตามฝากๆเรื่องนี้ไว้ด้วยแล้วกันนะคับสำหรับสมาชิกทุกๆท่าน
    ปล. ถ้าไม่พอใจ ข้องใจ สงสัยในตัวผม โทหาได้เลย
    081-170-6178 อาร์ตคับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยากให้มีมิตติ้ง มานานมากแล้วว

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    จริงครับ แต่ก่อนพวกเราสนุกมาก เจอกันทุกเสาร์ อยากให้เป็นเหมือนเดิมจัง

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มิตติ้งกันที่ไหนดีล่ะ

ผมว่านะที่ แม็กนวมินทร์ก็ดีนะ

ลองดูซักทีไหมอ่ะ

5. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ที่ไหนก้อได้คับ ขอแค่ให้ทุกคนสะดวกที่จะมา
    และขอบคุนหลายๆคำตอบนะคับ
    ยังไงผมก้อฝากไว้ด้วยนะ เพราะ ตอนนี้ดูเหมือน รถที่แปะ SPORT TRUCK มันจะหายไปหมดแล้ว
    ยังไงก้ออยากให้มันอยู่เปนกลุ่มเปนก้อนเหมือนเก่า ไม่ใช่เจอหน้ากันที ก้อที่ พีระบ้าง เทพนครบ้าง
    ฝากด้วยนะคับ

6. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ.......พี่น้องครับ...............

7. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    เห็นด้วยอีกหนึ่งคนครับหายหน้าหายตากันไปเลยอยากให้มีมิตติ้งสนุกๆเหมือนแต่ก่อนอยากให้มีมิตติ้งเร็วๆนี้จังเลยคิดถึงทุกๆคนนะครับ

8. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เท่าไร แต่ถ้ามีก็จะไป

ว่าแต่ว่าพี่อาทยังกลับบ้านดึกเหมือนเดิมอ่ะป่าว

9. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ตามนั้นเลยคับ อยากมิตติ้งเหงามานาน

10. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วันไหนดีครับ เสาร์อาทิตย์นี้ไปพีระอะดี้.........

11. _nop_

811
    0
    0
    อาทิตย์ถัดไปก็ได้ครับ

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เห็นด้วยครับ จัดไปเลยดีกว่า ที่ไหนดีนะ....แถวนวมินทร์ไหม

13. _nop_

811
    0
    0
    ตามนั้นเลยครับ

14. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    นวมินทร์อีกเสียงคับ สะดวกสะบายต่อคนส่วนมากที่จะเดินทางดี

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันนี้เลยมั้ยล่ะ

16. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    วันนี้มี มิตติ้ง มินิทรัค ถ้าใครว่างไปแจมกันครับ เยอะๆ สนุกดี

17. Tossapon

Tossapon New Member Member

70
    0
    0
    หวัดดีคับไม่ค่อยเจอกันนานเลยคับเป็นงัยกันบ้างคับสบายดีไม่คับช่วงนี้ไม่ค่อยเจอกันเลยคับถ้ามีเวลาจะไปหานะคับ

18. _nop_

811
    0
    0
    มาเลยครับ นวมินทร์ซิตี้

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตามที่พี่นพว่าเลยครับผม

20. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    แล้วจะมีมิตติ้งกันเมื่อไรครับอยากไปจะแย่อยู่แล้วครับ

21. _nop_

811
    0
    0
    เสาร์นี้ดีมั๊ยครับ

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เสาร์นี้เดี๋ยวเอาสติ้กเกอร์ไปให้ด้วยครับพี่นพ ...ตัดเสร็จแล้วครับ

23. _nop_

811
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ปล. ติดฝาครอบวาล์วมาด้วยก็ดีนะพี่...อิอิ

24. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ได้เลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้