อยากเห็นภายใน EVO 7 ครับ อยากทราบว่า.....

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nat_liberate, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nat_liberate

nat_liberate New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบว่ามันแตกต่างกับ ซีเดีย ตรงไหนมั้งครับ ผู้รู้ช่วยตอบด้วย กำลังศึกษารถรุ่นนี้อยู่ครับไม่ค่อย
    มีความรู้สักเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ภายในต่างกันทุกชิ้นเลยคับหาความเหมือนไม่เจอเลยคับ ลองหาอ่านกระทู้เก่าๆดูนะคับรายละเอียดเพียบๆ

3. jess

jess New Member Member

9
    0
    0
  4. nat_liberate

nat_liberate New Member Member

3
    0
    0
    ..

ขอ link ใหม่ได้ไหมครับ อันนี้ one 2 car ครับผม

5. jess

jess New Member Member

9
    0
    0
  6. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    www.rsportscars.com โลดดดด
    ไม่รู้ยังมีอยู่ป่าว ไม่มีดูพวก 8-9 ไปกะได้คับ คล้ายๆกัน ต่างกันเเค่โทนสีอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้