อยากรู้เรื่องราคาในตอนแต่งรถevo3คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ปลาย, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาย

ปลาย New Member Member

17
    0
    0
    e-car จาแต่งเปน evo3 เปลี่ยนเปนขับ4 ราคาจาประมานเท่าไหร่ อยากทราบราคางะคับ:confused:

2. TON@W

TON@W New Member Member

80
    0
    0
    ถ้าจะทำแท้เลยนะครับ 270000 แต่ผมว่าซื้อคันใหม่เลยคุ้มกว่า 3 แสนต้นๆ

3. ปลาย

17
    0
    0
    ถ้าซื้อนี้มือ2ใช้ป่ะคับ แล้วเครื่องจาไม่เน่าแล้วหรอก่าจาถึงมือเรา

4. ปลาย

17
    0
    0
    มีให้ดูมะคับพวกเวปรถevoที่ขายๆกันอะคับ

5. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    โทรมาคุยกันได้นะ ผมว่าจะเปลี่ยนรถพอดีเลย รถผม Evo3 สีขาว ครับ ทำแท้ทั้งคันแล้ว

0837094545 ก้องครับ

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เครือ่งเน่าไม่เน่าเราทดสอบได้ครับ ถึงจะทำใหม่ ก็เสี่ยงกับเครืองเน่าหรือไม่เน่าเหมือนกันครับ เพราะเวลาซื้อหัวตัดมาเนี่ย ต้องเหมามาทั้งลำครับ ทั้งลำก็คือมีเครื่องมาด้วย ต้องเสี่ยงเอาครับ อย่างไรก็ตาม เดี๋ยวนี้หัวตัดหายากมากเนื่องจากรถมันค่อนข้างเก่าและเลิกผลิตไปนานแล้ว ถ้าเป็นอู่ที่เค้ารับผิดชอบหน่อยนะครับ เค้าก็จะรับประกันเครือ่งให้ด้วยครับ ผมแนะนำว่าซื้อรถที่มันทำแล้วดีกว่าครับ ถูกกว่าเอาไปทำเอง แต่หารถที่เราพอรู้ประวัติน่าจะดีที่สุดครับ

7. ปลาย

17
    0
    0
    อ๋อเข้าใจละคับ(^0^)

8. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8

เห็นด้วยกับพี่ช้าง ตอนผมจะซื้อ Evo คันนี้ พี่ตุ๋ยเป็นคนทำเอง ก็เลยรู้ประวัติรถ และรู้จักกับเจ้าของรถ เลยแนะนำให้ผมซื้อ ที่มั่นใจเพราะว่าพี่ตุ๋ยเป็นคนบอกว่า แปลงมาเองกับมือ แล้วก็ รู้ประวัติ แล้วครบด้วย ตอนผมซื้อมาราคาสูงจิงๆนะ แต่ก็เอามาใช้งาน ประจำวัน ขับไปเรียนหนังสือ ใช้เองคนเดียวก็เลย เอาน่ะแม่ สภาพดีอย่างนี้ก็หายากนะ... ใช้มาแล้วก็ชอบ สมกับที่เป็น Evo จริงๆ
    แต่ใจก็ยังรัก SUBARU 55555 อย่างที่ทุกคนรู้กัน แต่ก็อย่างว่าอ่ะครับขับทุกวันเหนื่อยดีจิง รถมันเตี้ยกว่ารถบ้านๆธรรมดา ขึ้นตึก ที่ Office มีได้เปลี่ยนลิ้นแน่นอน 555 เลยถอดออกซะเลย
    ทุกวันนี้ความจำเป็นใช้รถเรามากขึ้น เลยต้องหารถที่เหมาะกับการใช้งานของเรามาใช้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้