ถามเรื่องสี "แดง"

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Hmoty, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    อยากทราบเบอร์สีแดงสด หรือแดงที่เค้าทำกันอะครับ พอดี รถเป็นแดงเดิมโรงงานกะว่าจะเข้าเก็บสี อยากทราบ เบอร์สี หรือ ตัวอย่างรถหน่อยครับ เห็นเพื่อนๆมีแดงๆหลายคันอยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. BabaSs

BabaSs New Member Member

81
    0
    0
    จะถูกจะแพงขอแดงไว้ก่อน

3. WUT EK 96

WUT EK 96 New Member Member

52
    0
    0
    รถผมก็แดง ครับ

4. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    จะแดงอีกคัน แย้ว ..... รอผู้อื่นมาตอบให นะครับ

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ผมว่าน่าจะผสมกันเอาเองนะ คงไม่มีเบอร์สีตายตัว
    คันนี้สีแดงสด รถคันเก่าพี่เต้ (ขออนุญาติเจ้าของรถและภาพด้วย) สวยดี
    คันนี้ก็สวย ก้องสุพรรณ (ขออนุญาติเจ้าของรถและภาพด้วย)[​IMG]

6. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คันล่างนี้ตัวจริงสีสดดีครับรบกวนพี่เจ้าของรถขอรหัสสีหน่อยครับจะเปลี่ยนม่าง

7. Hmoty

417
    28
    0
    เข้ามาแอบดูหน่อย พี่เต้และพี่ก้องครับ รบกวนชี้แนะหน่อยสำหรับเบอร์สี หรือส่วนผสมให้หน่อยครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมนะคับ

9. KONG_JK

KONG_JK New Member Member

62
    5
    0
    หวัดดีครับ สีรถผมม้ายด้ายแดงขนาดนั้นหรอกครับผม แต่ถ้าอยากด้ายเบอร์สี ผมมีชิ้นส่วนที่สามารถนำไปเทียบสีด้าย 0877655392:)

10. ...

จะมีสมาชิกสีแดงเพิ่มมาอีกคันแล้วคร้าบ...

ยาวปายย...

11. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    รถผมก็สีแดงเหมือนกัน
    เวลาถ่ายรูปออกมามันขึ้นอยู่กับแสงและกล้องที่ใช้ถ่ายรูปด้วยครับ
    ของผมใช้สีเบอร์เดียวกับ honda แจ๊ส
    รองดูแล้วกันครับ

12. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    รถผมก็สีแดงเหมือนกัน
    เวลาถ่ายรูปออกมามันขึ้นอยู่กับแสงและกล้องที่ใช้ถ่ายรูปด้วยครับ
    ของผมใช้สีเบอร์เดียวกับ honda แจ๊ส
    รองดูแล้วกันครับ :sad:

13. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตอนแรกรถผมก็สีแดงคับ แต่ตอนนี้เป็นสีขาวแล้วคับ

15. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    สีแดงสวยจัง

16. Hmoty

417
    28
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนครับที่ช่วยกัน แชร์ความคิด แดงแรงฤิทธิ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้