ke20อยากแรง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย pae5buffalo, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pae5buffalo

pae5buffalo New Member Member

7
    0
    0
    ผมเพิ่งได้ke20มาอะคับเครื่องเดิมก็ยังดีอะคับแต่ผมอยากได้เครื่องturboอะคับsr20detดีไหมคับทำเพิ่มเยอะไหมคับอยากได้แบบทนๆใช้ได้นานๆอะคับถ้าเอา4ageผมกลัวที่เครื่องมันเก่าอะคับ อีกอย่างคับตอนนี้เบรคมันเป็นดรัมเบรค4ล้อเลยถ้าผมอยากให้มันเป็นดิสจะได้ไหมเอารุ่นไหนมาใส่คับเอาของae86ยกแพมาเลยได้ไหมคับ...

2. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    O-Racing Shop ครับ ช่วงล่างพี่โอแกจัดให้ได้ครับ

3. aummor

258
    1
    0
    งบเยอะ SR ไปเลยครับ แรงดี ดันดัน

4. pae5buffalo

pae5buffalo New Member Member

7
    0
    0
    แล้วหพ20ปัญหาตามมาเยอะไหมคับ ผมอยากได้แบบทำทีเดียวจบๆอะคับ เพราะรู้ว่ามาsr20,มันแรงจิงแต่กลัวbodyรถมันเอาไม่อยู่อะคตับ

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    สมดุลย์ของรถเป็นสิ่งสำคัญครับ ยิ่งวางเครื่องแรงๆด้วยแล้ว

6. aummor

258
    1
    0
    วาง SR ผมว่า spot ใหม่เลยครับ
    ทำใหญ่ทีเดียวแข็งไปอีกนาน อิอิ
    คุ้มนะผมว่า
    เชียครับ ชาว 20

7. PCthen

PCthen New Member Member

1
    0
    0
    ทำเสร็จเมื่อไรขอชมหน่อยนะครับ คนใช้ke 20

8. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ตามนั้นครับ sr แรงกำลังดี

9. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    อยู่ที่ทุนและความต้องการครับ อิอิ

10. orh ke

orh ke Guest

0
    0
    0
    Ke 20 ในงบ 200k
    ประมาณนี้จะได้ในสิ่งที่คุณคัน สองแสนแก้คันได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้