สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย cvc, 14 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ขอให้พี่น้องชาว neonclubthailand ทุกท่าน
    จงมีแต่ความสุขความเจริญในปีใหม่นี้นะครับ
    เดินทางปลอดภัย เล่นน้ำ ระมัดระวังกันนิดนึง
    แล้วก็ อย่าลืมอาบน้ำให้น้องออนกันด้วยนะครับ​

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เช่นกันครับ

กลับมาแล้วครับจากลพบุรีนู้นอะครับ
    วันนี้เกือบโดน โตโยต้า ออติ้ด ชนท้ายที่มอเตอร์เวย์อะครับ
    ถ้าชนอะได้เปลี่ยนสีรถเป็นสีขาวแน่อิอิ:D

นี่รูปรถของโด้เองที่ลพบุรี:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้