รถพวกเราสามารถเอาไฟท้ายโดนัทใส่เข้ากับแผงกลางแบบรุ่นเดิมได้ด้วยเหรอครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สอบถามๆ พอดูไปเจอรูปที่เมืองนอกเค้าทำ เราสามารถเปลี่ยนไฟท้ายโดนัท โดยไม่ต้องเปลี่ยนแผงกลาง(ใช่แผงกลางรุ่นเก่า) ได้มั้ยอะครับ หรือว่าต้องรื้อ ต้องตัด ต้องทำอะไรกับมันทำให้ตัวรถเสียบ้างหรือเปล่าอะครับ

ดูรูปประกอบครับ

2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ง่ะ
    เพิ่งเคยเห้นเหมือนกันงับ

ง่ะ ๆ ๆๆ

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ทําได้ด้วยหรือ ???

4. รู้สึกว่านี่มันจะเป็นของแต่งครับ คุณน้อง

ไม่ใช่เอา ver 1 มาทำ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แล้วพอจะทราบมั้ยว่าราคาเท่าไหร่อะครับคุณพี่:D:D

6. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    แล้วไฟถอยหล่ะครับ

7. สู้ไม่ถอยครับ :cool:

8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เง้อออออ

9. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ไปจัด 1 ชุด ครับพี่ยอด อิอิ

เห็นขายอยู่เมื่อปีที่แล้ว ตอนนี้ไม่เห็นมีเลย เสียใจด้วยครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้