เซ็งแทกซี่มาก ไอ้แส่ด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 24 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    5 โมง ยัน 4ทุ่ม

พรุ่งนี้มาต่อ นอนล่ะ

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อ้ายแส่ดมาจั่วหัวแล้วเสือกไม่เล่าต่อ:mad::mad::mad:

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    วันนี้ขี้เกียจพิมพ์โว้ย

เรื่องมันยาว ตั้งแต่แยกหลักสี่ ไป

โลคอลโร้ด ไปจน สน.ทุ่มสองห้อง

อยากรู้ไวๆก็โทรมาซิหว๊ะ

จะนอนเเล้ว

ปล. ผู้หมวด ร้อยเวรน่ารักมาก

:D :D :D

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ท่าจะยาวรออ่านพรุ่งนี้ดีก่า...
    เซ็ง taxi ด้วยคน (เฉพาะ Taxi ที่ทำตัวแย่ๆนะ) :D:D:D

5. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ทำให้อยาก แล้วจากไป

6. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    สงัสยจะงานเข้าอะ รอฟังนะคับ เห็นบอกว่าร้อยเวรน่ารักซะด้วยย อิอิ

7. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    เส้นผมเลยนะนั้น มีอะไรบอกได้ครับ แล้วผมจะไปบอกลำตรวจอีกที ซี่กันมีเรื่องกันจนจำได้ อิอิ

8. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    สงสัยมาจองฟื้นที่ไว้ก่องๆๆๆๆ

อิอิ

9. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

10. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    น่าสงสาร...

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    มารอฟัง :D :D :D

12. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รอด้วยคนครับ

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มาเล่าด่วนๆๆๆๆ อิอิ

14. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ผมเดาว่าโดนแท๊กซี่กวนตรีน ปาดหน้า แล้วชนกัน แท๊กซี่ไม่ยอมจอด บี้ตามกัน ไปหยุดที่โลคอลโร้ด ตกลงกันไมได้ แท๊กซี่ไม่มีประกัน

เลยต้องขึ้นโรงพัก แท๊กซี่โดนเป่าแอลกอฮอล์

อิอิ

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มรึงนี่น้า ตื่นยังเนี่ยะ

16. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    รออยู่นะ นี่

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  18. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    555555555555

รอกันเพียบบบบบบบบบบ

19. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    เข้ามาเซ็งด้วยคน เมื่อเช้าพึ่งโดนแท๊กซี่ชนตูดซะนี่

20. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    อึม ยังไงๆ อิอิ...:D:D

21. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ไม่ได้อยากรู้นะ จิงๆ ต่อยังอะ

22. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    พี่แท๊กกะพี่วินเนี่ยกวนตรีนผมตลอด จริงๆ...... รอฟังๆ

23. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

อ่า ใจเย็นๆพี่ชาย

24. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    รอรอบ บ่าย :D :D :D

25. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ยังมีอีกคัน b12สีแดงวิ่งเส้นรางรถไฟสายเก่า-บางนา กวนมั๊กๆ :mad:

26. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มาละครับ

จะไปม.รังสิต จากนอร์ธปาร์ค
    ติดไฟแดงตรงแยกหลักสี่ อยู่เลนส์ตรง
    แทกซี่แม่งอยู่ซ้ายสุดบังคับเลี้ยวซ้าย
    เสือกจะตรงมาเฉี่ยวตูดซะงั้น
    เป็นรอยไป 2 ชิ้นแก้มกับกันชนหลัง

ลงไป ถามบอกไม่มีประกัน งั้นเอาใบขับขี่มาก่อนลุง เดี๋ยวไปจอดคุยกันหน้า ไอที บอกไม่มีใบขับขี่มีแต่ใบสั่ง งั้นเอาบัตรประชาชนมา ให้บัตรมา รอไฟเขียวตรงไปหน้าไอที ผมชิดซ้ายจอด แส่ดขับเลยหนีไปเฉยเลย

ตามไปปาดได้ ตรงคอนโด ก่อนถึงเขต
    ลงไปบอกเอาไงเนี่ยลุง แม่งบอก ไม่มีตังค์ เมียป่วยจะไปโรงพยาบาล
    ให้ไปอู่แถวบ้านลุง ลำลูกกาคลอง4 ไกลสาด บอกไม่ได้หรอกไกลบ้านผม

เลยโทรหาพี่จิตรอู่สีตีราคาให้หน่อย แกบอก 4 พันไป บอกลุง เอาสี่พัน จบๆเลย ไม่แจ้งความไม่เรียกประกัน แม่งบอกไม่มี ขึ้นรถจะหนี ตามไปดึงกุญแจ ลุงแม่งลงจากรถเดินหนีเลย

ทิ้งรถไว้ เลยโทรหา สน.ทุ่งสองห้อง เล่าให้ฟัง ตำรวจบอก เดี๋ยวส่งร้อยเวรไปดู
    อีกซักพักตำรวจมา ลุงแม่งโผล่มาตอนไหนไม่รู้

ลุงบอกกับตำรวจว่า ผมยอมรับผิด ผมไม่มี ผมไม่หนี ไม่เป็นไรหรอก (รถกูเป็นครับลุง) ตกลงกันไม่ได้ ตำรวจบอกงั้นไปโรงพัก

ระหว่างไปแฟนเลยโทรหาเพื่อนที่อยู่ สน.บางแค บังเอิญเป็นรุ่นพี่เพื่อนแฟนอีก
    เลยบอกว่าให้ช่วยบีบๆลุงให้หน่อย ไปถึง สน.ลุงแม่งเหมือนเดิม บอกผมไม่มีตังค์ให้น้องเค้าไปเอาทีวีที่บ้านผมได้มั้ย ราคาน่าจะเกิน 4 พัน

ตำรวจได้กลิ่นบอก ลุงเมาป่าวเนี่ย ลุงบอกไม่ได้เมากินไป กระป๋องเดียว(สาดไม่มีตังค์เสือกมีเบีร์กิน) ตำรวจบอกงั้นมาเป่าเลย ลุงแม่งท่าเยอะดูอยู่นั่น ตำรวจบอกไม่เป่าแรงๆมันจะขึ้นเยอะนะ ลุงเลยซื้ดดดสุดปอด ขึ้นไม่เยอะครับ 157

เซ็นชื่อในใบตรวจวัดเรียบร้อย มาบิวท์ลุงต่อ บอกหายืมเพื่อนยืมญาติได้มั้ยลุงบอกไม่มีใครเลย
    จะให้ไปเอาทีวีที่บ้านอย่างเดียวพูดอยู่แค่นี้

ตำรวจเลยบอกงั้นลุงไปจัดการทีวีลุงมาเเล้วเอาตังค์มาให้ผม
    ลุงบอกก้ได้ แต่ไม่มีค่ารถไป ผมเลยแม่งไหนๆล่ะให้ลุงไปร้อย ค่ารถไปเอาทีวีไปจำนำ จะได้เอาตังค์มา

ลุงบอกงั้นลดหน่อยซิ 4พันไม่ไหว ผมเลย 3 พันเอาคืนนี้เลยจะรอ ลุงเอาตังค์100นึงไปแน่บเลย ตำรวจยึดแทกซี่ไว้
    ตำรวจบอกยังไงก็มา รถแกเอง ยังผ่อนอยู่ โดนยึดแบบนี้ไม่มีรายได้หรอก

นั่งรอไปประมาณ 3 ชั่วโมงคิดว่าแม่งไม่มาล่ะเมาขนาดนั้นน่าจะกลับบ้านไปนอนเเล้วมั้ง
    ซักพักร้อยเวรมาเีรียก ลุงมาล่ะ ควักตังค์มาให้ 3พัน ผมก็เลยออกมาเลยไม่ได้สนใจล่ะ ลุงเคลียเรื่องเมาเองละกัน

ขอบคุณร้อยตำรวจโทหญิง ป้อมมาก (ผมจำชื่อจริงไม่ได้)
    ตำรวจไทยน่ารักแบบนี้ทุกคน จะน่าอยู่มาก
    5555

ปล.เจอพวกหัวหมอแม่งเหนื่อย ยอมรับผิดแต่ ไม่มีไม่หนี ไม่จ่าย

/ 1ST อยู่้อู่ติ่ง

27. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เอารูปตำรวจหญิงมาให้ดูหน่อยดิ
    กรูรู้ เมิงแอบถ่ายไว้

28. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เจอคน อย่างนี้ น่าเบื่อ ตายเลย

29. โบตั๋นน้อย

3,586
    411
    0
    เป็นผมคงถอดใจเเละ สุดยอดจริงๆเลยพี่

30. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ส่วนใหญ่นิสัยแท๊กซี่แม่งเป็นยังงี้แทบหมด
    หานิสัยดีก้อมีนะแต่น้อยเคยมีแท๊กซี่ใจดีลงมาช่วยตอนรถน๊อก
    ขับรถเห็นแก่ตัวตอนไม่มีผู้โดยสาร
    ขับแม่มโคตรช้าเลยแถมนึกจะเข้านึกจะออกแม่งไม่ค่อยสนใจรถคันอื่น
    เคยโดนมาแล้ว พอมีผู้โดยสารแม่งขับยังจะรีบไปตาย
    พอชนมาก้อยังนี้เลยแต่ของมรึงนี่อ้ายเฟิสมันน่าโมโหนะ
    สาดไม่มีเงินแต่เสือกแดกเบียร์ซะเมาสงสัยแม่งไปขอเขาแดกมั้ง:mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้