เจาะดุมล้อ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 23 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    มีใครพอจะแนะนำร้านรับเจาะดุมบ้างครับมีเบอร์ด้วยยิ่งดีครับ
    ขอราคาไม่แรงนะครับเคยถามตามร้านที่รับเจาะ1500-1700
    ทั้งนั้นเลยเจาะแค่ดุมอย่างเดียวเอง

2. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ถ้าอยู่แถวๆฝั่งธน บางแค ก้อมี ร้าน SRR ซอยวัดม่วง (เพชรเกษม 63 ) เคยเอาชุดเบรคของพรีลูดไปแปลงคิดไม่แพงรวมเจาะรู 1,600 บาท ถ้าเจาะดุมราคาคงประมาณนี้แหละครับ

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ตอบ

ร้าน SRR นี่ คุ้น ๆ เลยเดอะมอล บางแคไป (ฝั่งจะไปนครปฐม) เลยไปหน่อย แล้วจะมี เซเว่นหน้าปากซอย ใช่ไหมครับ จ้าวของร้านชื่อ พี่เทพ นิสัยดี ราคาไม่แรง คุยง่ายครับ ลองดู ครับ

ร้านนั้นไปโดนแม็ก+ยางใหม่ 2 ชุด แระ อิอิ

4. NT.SHOP

523
    1
    0
    ตอบ

ร้าน SRR นี่ เลยเดอะมอลบางแค ไป (ฝั่งที่จะมุ่งหน้าไปนครปฐม) สักระยะ ปากซอยจะเป็น เซเว่น อยู่ เลี้ยวซ้ายแล้วตรงเข้าไปประมาณ20-30 เมตร ซ้าย มือ จ้าวของร้านชื่อ พี่เทพ นิสัยดี คุยกันเองดีครับ ไปโดนมาแระ แม็ก + ยาง ใหม่ 2 ชุด แระ อิอิ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แม็กตัวไหนอะคับคุณชัย จัดมาตั้ง2ชุดแบ่งให้ผมสักชุดดิ อิอิอิ

6. NT.SHOP

523
    1
    0
    ป่าว ครับ คุณโจ๊ก คือชุดแรกผมใส่ TE37 ขอบ 16 และ ชุดต่อมาก็คือ ชุดที่ใส่รถอยู่ ครับ ขอบ 17 ยาง ดันล๊อป ดิฟซ่า ปี08 อะครับ คุณโจ๊กถ้ามีใครสนใจ ผมก็ขายใน จะไปเล่น 15 แระ คริ คริ

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    อ่อ ครับ แล้วขอบ15จะเอาลายไหนอะครับ

8. NT.SHOP

523
    1
    0
    ตอบ จากคำถาม

ก็คงดูในเวปไปเรื่อย ๆ อะครับ ลายถูกใจแล้วไม่เกินเอื้อม ก็จัดเลยครับ อิอิ
    แต่ลายในใจก็ พวกแอดวาน อะครับ ที่ชอบอยู่ แต่ราคาแรงเกิ๊น ....

9. NENG_VTEC

526
    31
    0
    ช่ายแล้วครับ

10. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ล้อสวยนะคับ ท่าทางฟันกำไรมาจากล้อคูเป้เยอะ

11. NENG_VTEC

526
    31
    0
    555 แลกกับเขามาน้องวิน แล้วมีอะไรนำเหนอพี่อีกเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้