โช๊คอัพเดิมเดิมรถ nv ทำสตรัทปรับเกลียวได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jangkkk, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    ถ้าได้ทำเท่าไรครับ ผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบทีครับ

2. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ทำได้ครับ ส่วนทำไงต้อง

รอท่านพี่ตั้มครับ

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันคับ

4. duckgolo

duckgolo New Member Member

101
    4
    0
    มารอดูครับผม

5. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ของพี่ตั้มมันออกมาดูดีครับ งบสูงหน่อย ของผมแบบสตัทธรรมดา

ทำแค่ 2 ต้นด้านหน้า

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เค้ามีกระบอกสำเร็จรูปให้ครับ เคยเห็นในห้องของร้านทำ ปกติเค้าจะไม่ให้ใครเข้าไปยุ่มย่ามหรอกแต่วันนั้นทำเนียนเอาโช้คไปเคลมเลยเห็นอ่ะ

7. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  8. mai#NV

mai#NV New Member Member

88
    0
    0
    ทำได้ครับผมก็ใช้อยู่ ราคาประมาณ 1000 กว่าๆครับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ทำเกลียวด้วยไม่ต่ำกว่า5000นะครับผมอิอิ
    แต่ผมว่าไปเดินเชียงกงบางนาดีกว่าครับ 3พันกว่าๆได้ของนอกด้วย กริ๊ปๆเลยน้า

10. Nitcha

640
    1
    0

พี่ครับ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่าใช้กะรถเราได้ มีวิธีการเลือกซื้อยังไงครับช่วยแนะนำทีครับ

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    บอกรุ่นเค้าครับ ของเราเป็นGA16 เบ้าโช้คตัวบนดูง่ายๆครับ

12. Nitcha

640
    1
    0
    ต้องจัดสักคู่แล้วแบบนี้ เมื่อไหร่ดีน๊า....

13. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เสาร์นี้ไงจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้