แจ้งข่าวสารของวันที่ 7 คับ พร้อม แผนที่ !!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    วันที่ 7 7 โมงเช้า ตัดผม โกนผม มีอาหารมื้อเช้าตอนรับครับ !!!

8 โมงกว่าๆ แห่รอบโบส

หลัง พิธีกรรม มีฉลองพระใหม่ + เลี้ยงเพล

อาหารเที่ยงอีกที อร่อยๆ !!! ชิว ๆ

-----------------------------------------------------------------------------------

เพ่ๆ ครับ วันนี้เข้าไป พบเจ้าอาวาสมาแล้ว วันที่ 6 นัด ต้องซ้อมพิธีครับ !!!

หากเปนไปได้ วันที่ 7 เช้า เราจะมีโอกาศ ได้พบปะกัน และ สะดวกกับนัด กว่าอะคับ !!!

กลัวว่า วันที่ 6 เพ่ๆ จาได้แค่เจอกัน แต่นัดจาไม่ได้เจอเพ่ๆ อะจิ !!!

ปล. อัพ โหลด รูปไม่ติด !!!!

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ไปซ้อมด้วยกันเลย กองเชียร์เพียบ

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พร้อมกันวันเสาร์เย็นๆ แล้วค่อยไปฉลองต่อละกัน....ตาใหญ่อย่าลืมน้องรีเจนซี่มาฝากด้วยนะเฟ้ย55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้