เพื่อนๆว่ายางที่ติดกับประตูหรือยางขอบประตูใช้ของ accord95 ได้ไหมนะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย onarak123, 8 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onarak123

onarak123 New Member Member

10
    0
    0
    เรื่องของเรื่อง มันจะรับสภาพไม่ไหวแล้วเริ่มขาดมากหรือเสื่อมมาก ใช้อารายแทนได้ไหมถ้าไม่ไหวเบิกศูนย์ก็เส้นละ 4000 เฮ้อ เครียด อยากจะลองเอาของ honda accord95 ดูคล้ายๆกันเลยมีใครเคยลองยังว่าจะไปลองบ้างถูกกว่าครึ่ง :cry: มีอะไรเสนอแนะช่วยด้วยนะคับ หรือไม่ก็จะหาที่ติดขอบกระจกดักลมมาบังมันไว้อิอิ

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โทรมาคุยกัน นะครับ
    เผื่อช่วยได้ไม่มาก ก็น้อย
    มีที่แนะนำครับ

ผมไมโลครับ

3. Racinghero

Racinghero New Member Member

7
    0
    0
    ว่าด้วนเรื่องยางขอบประตู

ต้องขอโทษทีทำเบอร์ร้านหายอะครับ แต่ 623 gsi มีของเลยแต่จำชื่อร้านมะได้อะครับ แต่ที่รู้คือ แถว พุทธมลมลสาย 4 รอบคัน 5-6000 บาท ของใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้