อยากทราบจำนวนแน่นอนคับ !!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    พอดี ผมต้องจัดเตรียมเรื่องอาหาร เลยอยากทราบจำนวนที่แน่นอน ของเพ่ๆ ชาว rover ว่ามีสมาชิก ร่วมงานทั้งหมดกี่ท่าน

วันอาทิดที่ 7 มีนาคม เวลา 7 โมงเช้า ที่วัดผา แปดริ้ว !!!

รบกวนเพ่ๆ ที่รวมอนุโมทนา แจ้งไว้ทีคับ จะได้ จัดเตรียมถูก ไม่ขาดตกหล่น

ขอบคุนคร๊าฟ !!!!

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    อยากไปด้วยอะครับ แต่พี่ติดเรียน

3. natsmooth

834
    0
    0
    โห เพ่บี๊ เสียดายจังเลย !!!

ไม่เปนรายห๊ะ ขอบคุนเพ่บี๊ มากๆ ครับ +++ !!!

4. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ถึงไหนถึงกันไปมันตั้งแต่วันเสาร์พอมั๊ย โทรบอกพี่เปิ้ลไปถือออ...หมอนรึยัง

5. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    อนุโมทนาด้วยครับ ไม่สดวกต้องพาลูกเรียนพิเศษ นะ

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มันจัดเตรียมอารายว้า อะเอิ้กอะเอิ้ก ไปวันเสาร์ ได้ปละ เช้าๆ ตื่นไม่ทัน

7. natsmooth

834
    0
    0
    5555 5โหเพ่ใหญ่ นัดนึกว่าเพ่จาไม่เหนกะทู้นัดละ อยากให้ มากัน น้าคร๊าฟ !!!

8. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เสาร์เย็นนะ

9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เฮ้ย!!!!!!!!!!!!!!!

จะสละโสดแล้วรึ พ่อหนุ่มรูปงาม

เฮ้ยงานบวชนี่หว่า

ขอโทษทีไม่ได้เข้ามาอ่านเลยช่วงนี้

ช่วงนี้ลูกต้องเปลี่ยนโรงเรียน น่ะ เลยยุ่งนิดๆหน่อยๆ
    ถ้าวันนั้น ไม่ต้องไปเส้นครู ก็มีโอกาสได้ไปร่วมงานด้วยครับ

เออแต่ว่าวันสุกดิบนี่ จัดที่ไหนเหรอครับ
    สาวๆ เยอะไหม แถวๆ บ้านที่พระราม7 หรือเปล่า
    กลางวันงานเยอะ กลางคืนพอได้

ขออณุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    ไมโล

10. natsmooth

834
    0
    0
    นัดต้องเข้าวันตั้งแต่วันที่ 6 อะคับบบบ !!!

ยังไง เพ่ไมโล ต้อง เจียดเวลาให้ได้น๊ะคับ !!

ไปเถอะจ้า ส่งผมเข้า พระธรรม น่อย

ปล. เพ่ใหญ่ไปไหนจ๊ะ วันเสาเยน !!! 555

11. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    เสียดายครับที่ไปบ่ด้าย ติดschedจิงๆคับวันนั้น
    ยังงัยขอให้ตั้งใจปฎิบัติได้บุญเยอะๆๆน่ะคร้าบบ
    อ้อแล้วก้ออ อย่าลืมเตรียมบทสวด ไว้บ้างเผื่อมีสีกาเค้ามาขอพรน่ะจ๊ะ
    ขอพรอย่างเดียวไม่เปงไร เกรงสีกาจะขอเบอร์หลวงพี่ด้วยนี่สิ
    อย่าเผลอให้ไปน่ะจ๊ะ:eek::eek::eek:

12. natsmooth

834
    0
    0
    5555

ถ้ามี ก้ แจ๋ว ไปเลลยยยย !!!

13. Racinghero

Racinghero New Member Member

7
    0
    0
    แบบว่าอยู่แปดริ้วเหมือนพี่เจี๊ยบครับ

ไปด้วยคนครับไกล้ แถมไม่ใช่เวลางาน สบายมาก ไปครับ :teeth:

14. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    รวมพลกันตั้งแต่วันเสาร์ ตอนนี้ที่รับปากแน่ๆก็5-6คนแย้ว นายRacingheroแล้วเจอกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้