New Thailand Record 8.202 speed-d

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย [email protected], 5 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ดีใจด้วยครับ ขอให้ลง7ไวๆๆน๊ะพี่ D

2. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    ดีใจด้วยครับพี่ ดี ปีนี้ขอให้ได้เลขสวยๆนะครับ

3. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    เดี๋ยวก็เข้ามาถามกันอีกว่าทำไม เวลานี้ ทำไมความเร็วต่ำ????

เนี่ยแหละ ความเร็วและเวลาที่ใกล้เคียงตำรามากแล้ว 8.2 กับ 260+ กม.

เยี่ยมครับ 7 วิ เหมือนจะอยู่แค่เอื้อม แต่ยิ่งเวลาต่ำ ยิ่งหนักหนาขึ้นเรื่อย ๆ ครับ เอาใจช่วยครับ

4. tum_ficlub

tum_ficlub New Member Member

15
    1
    0
    สุดยอดคับขอให้ลง 7 เร็วๆรอดูอยู่คับ

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลง 7 ใวๆนะคับ คุณ DEE

คนไทยสู้ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้