รบกวนผู้รู้ครับเรื่องการต่อสาย Dimmer

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปkk, 4 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ Front JVC 909 สาย Dimmer จาก Front ปกติต่อที่ส่วนใหนของรถครับ ใช้ MITSU ท้ายเบนซ์ครับ

1. print38

print38 Guest

0
    0
    0
    ใช่สายที่ต่อแล้วเวลาเปิดไฟกลางคืนแล้วหน้าจอวิทยุจะหรี่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ต่อตรงไฟหน้าปัดครับ
    หรือว่าตรงสายไฟ(หลอดไฟนะ)ตรงที่เขี่ยบุหรี่หรือเกใส่เศษตังนะ เวลาเราเปิดไฟหน้าจอวิทยุก็จะหรี่ลงนะครับ

2. Sboy

Sboy New Member VIP

58
    0
    0
    วิทยุเดิมไม่มีสาย dimmer หรอคับ รู้สึกจะสายสีส้ม
    ไม่งั้นก้อต้องต่อเข้าหน้าปัดอ่ะคับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้