อยากทราบวิธีการพ่นสีเหลือง type r อะคราบผู้รู้ช่วยทีคราบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย dominic9, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dominic9

dominic9 New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยากทราบกรรมวิธีวิธีทำแบบละอียดอะคราบ ถ้าทำไปแบบไม่ถูกกว่าสีจะเพี้ยนคราบ ใครรู้ช่วยบอกด้วยตั้งแต่ขั้นตอกแรกจนถึงสุดท้าย

2. จะพ่นเองเลยเหรอครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ผมกำลังจะเข้ามาถามคำถามนี้เลยครับ

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ยากเลยล่ะครับ

ผมว่าหาต้นแบบแล้วเอาไปให้ที่ร้านผสมดีกว่านะครับ
    รหัสสี Y-56 yellow Pheonix

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมฝีมือคับ

6. สุกยอก!!!

รอชมฝีมือเช่นกันคร้าบ...

7. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    ร้านสีมีสูตรสี y56 ดูปองค์แหล่ม

8. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    มารอชมเหมือนกันครับ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอชมฝีมือครับ

10. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    พ่นเองเลยหรอครับ คุณ DeawEK ..... ยังผมรอดูผลงาน นะครับ ขอให้ออกมาสวย ๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้