ข้อความคิดเห็นเกี่ยวกับกันชนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย IT-GB, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IT-GB

IT-GB New Member Member

8
    0
    0
    ถ้าจะใช้กันชนหน้าเป็น 96 ไม่ลบคิ้ว แล้ว กันชนหลังเป็น 99 จะดูแปลก ไหมครับ

2. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    แปลกครับ

3. oaek

oaek New Member Member

57
    0
    0
    มากเลยคับ

4. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    ผมว่า เอาให้มันตรงรุ่นจะดูดี กว่าครับ 96 ก็มี คิ้วไปเลยครับ

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ลูกครึ่ง

6. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ถ้าคิดว่าชอบ รับได้ และไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ก็ทำไปเถอะครับ รถของเราๆใช้และเห็นมันอยู่ทุกวัน
    อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ยังไงต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ปล.ถ้าเป็นผม ไม่ทำอ่ะ ให้มันตรงรุ่นไปเลย จะมีคิ้วก็มีคิ้วไป หรือ จะไม่มีก็ไม่มีไปเลย:D

7. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ตามที่ทุกท่านให้ความเห็นไว้เลยครับ...มีคิ้วก็มีให้ครบ..เอาออกก็เอาออกให้หมดครับ...ทั้งหน้า-หลัง..ดูดีกว่าครับ...:sad::sad::sad:

8. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    น่าเกลียดเลยล่ะ คิ้วดำๆหล่อกว่าจม

9. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    รถของเรา เรามองว่าสวยก็โอเคแล้วครับ :D

10. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ไม่เหมาะครับ แต่ถ้าชอบก็ทำไปเลยครับ

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มันดูแปลกๆครับ

12. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    แต่จริง ๆ ของผม ก็เป็นอย่างนั้นนะครับ กันชนหน้ามีคิ้ว แต่ กันชนหลังเป็น ตัว lev อะครับ มองดูแล้วก็แปลก ๆ ดี ครับ อิอิ
    แต่เรื่องของเรื่อง ไม่ได้อยากให้เป็นอย่างนี้ หรอกครับ ตั้งใจไว้ว่าจะลบตอน ทีจะทำสี ทีเดียวจบเลย เลยปล่อยไว้อย่างนี้ไปก่อน อิอิ

13. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แล้วคุณชัยจะทำสีอะไรต่อคับ บอกด้วยนะคับจะได้รอชมคับคุณชัย แต่สีขาวก็สวยนะ อิอิอิ

14. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ไม่เคยเห็นมีคนทำเลย แต่ถ้าชอบก็จัดไปเลยครับ

15. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ชอบก็เอาคับ รึยังไง

16. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    เอาเลยครับ แนวดี ใส่แล้วถ่ายรูปให้ดูบ้างนะครับ

17. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    ชอบก็ทำไปเหอะครับ รถเราเอง ผมเห็นมีคนทำนะไม่เห็นแปลกตรงไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้