สติ๊กเกอร์ คลับหน่อยมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย aummor, 9 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    เรียน พี่ ๆ ทุกท่านครับ
    พี่โจ Devilman
    ผมเห็นคลับอื่นมีสติ๊กเกอร์ KE Racing Club น่ามีสติ๊กเกอร์นะครับ
    มันเป็นความคิดส่วนตัวเฉย ๆ ละครับ
    ไม่รู้ว่าหลายๆ ท่านจะว่าอย่างไร

อิอิ

KE RACING CLUB จงเจริญ

2. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    มีครับแต่ตาแม็ก คนตัดสติ๊กเกอร์ไม่ค่อยจะมามิ๊ตติ๊ง
    นานๆจะโผ่ลมาทีแล้วก็จะนำสติ๊กเกอร์มาขาย แล้วตะโกนว่าติ๊กเกอร์100นึงพี่เอามั๊ย!

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    มีครับ มีมาหลายปีแล้วครับ

4. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    ง่า
    นี่ผมไปอยุ่โลกไหนมาครับนี่
    เหอ ๆ
    ผมอยู่ต่างจังหวัด แล้วมีโอกาสจะได้สติ๊กเกอร์บ้างมั๊ยครับ

5. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    ได้ซิครับ ขอพี่โจนี่แหละ แน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้