Greddy Intelligent Informeter..EK Lev ใส่ได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pop18, 20 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    Greddy Intelligent Informeter...........ไอ้ตัวนี้อะคับมันใส่กับตาโตเลฟ..ได้ไหมครับเครื่องเดิม
    สามารถใส่กับ....ช่องดาต้าลิ้งได้ไหมรบกวนด้วยคร้าบบ
    ใครตอบได้พอดีเห็นฟังชั่นน่าสนใจจาซื้อมาใส่

2. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    Up ...iรบกวนด้วยคร้าบบบ

3. gotokuji

gotokuji New Member Member

45
    0
    0
    ผมเคยคิดจะใส่อยู่ครั้งนึงครับ มันแปลงเยอะน่าดูเลย ถ้าเราไม่มีปลั๊ก obd2 ที่พวกรถรุ่นใหม่ๆมี ตามใต้คอพวงมาลัย ก็คงเป็นงานยาก เพราะถ้ามีคือเสียบปลั๊กใช้ได้เลย แต่ถ้าไม่มี เชื่อมสาย ไล่สายตรงกล่องecu ตามเส้น เอาให้ครบ แต่ฟังก์ชั่นโดนใจมากครับ ราคาก็กำลังดี แต่ใส่ไม่ได้นี่สิ ไปร้านเค้าบอกว่าจะไล่สายให้ คิดค่าไล่สายแพงกว่าราคาเครื่องอีก ผมเลยขายไปครับ ของผม ek96 d16 นะคับ
    ปล.แต่ตอนนี้ไล่สายเป็นล่ะ ไล่สายจูนกล่องเองเลย ยังเสียดายอยู่เลยคับที่ขายไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้