แจ๊คพอต ครับ ฝา 623gsi

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย mballx, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mballx

mballx New Member Member

2
    0
    0
    คราวซวยมาเยือน ฝาร้าวรอยใหญ่ด้วยครับ วิ่งแล้วสดุด น้ำปนน้ำมันตรงลอยร้าว เช๊คแล้วฝาไม่มี เครื่อง H23A ตัดใจ ลง H22A ตัวแอคคอร์ด เทคใหญ่ 190 แรงม้า เครื่องรหัส 10***** ปี 91 ค่าตัวที่บางนา 30000.-แถมแรคพร้อมบุช 1 เส้น

2. mballx

mballx New Member Member

2
    0
    0
  3. welcome

ยินดีต้อนรับสู่ ชมรมคนฝาแตกครับ

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ทำมัยh22 a ปีมันเก่าแบบนั้นอะ ตอนนั้นเครื่องฮอนด้ายังมะเปนเครื่องระบบหัวฉีดเลยนิ

5. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    หุหุ ชักเสียว

6. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ขอโทษนะครับ ขอถามหน่อยนะครับ พอดีแวบเข้ามาอ่านแล้วเจอ

เป็นเครื่องปีไหนนะครับ แล้วอาการมันเป็นยังไงบ้างนะครับ

7. Sev

Sev New Member Member

31
    1
    0
    พอดีเข้ามาอ่านเหมือนกัน ไม่มั่นใจนะครับ ถ้ารหัส10**** น่าจะเป็นตัวพีลุดมากกว่า มี 200 แรงม้านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้