หายไปนานคับเอารถมาอัฟหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ched...p11, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    ขอคุณคุณก๊อฟที่หั้ยคำปรึกษามาตลอดคับ....ขอโทษพี่หนุ่ยเรื่องโช๊คด้วยคับพอดีวุ่นๆกับโรงงานอยู่คับ:cry::cry::cry:
    เสียดายผมอยู่เชียงรายเลยทำได้แค่นี้......เซงงงงงง:cry::cry::cry:
    ช่วยเสนอแนะด้วยคับมือใหม่หัดแต่งคับ:eek::eek::eek:

2. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    อะแฮ่ม อะแฮ่ม... ดีใจจัง P11 ยังอยู่ คิดว่าเปลี่ยนเป็น Civic FD เสียแล้ว เรื่องโช๊คนั้น บ่เป็นหยั่ง สงกรานต์เจอกันที่เชียงรายนะครับ.....

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ปีใหม่ไปเที่ยว เชียงราย เห็นขับผ่าน หน้า ไป อยู่ สวยดีครับ กันชนหลัง impul
    ทักไม่ทัน บ้าน ญาติอยู่ตัวเมือง เชียงราย แยก พ่อขุน

4. Ched...p11

63
    0
    0
    จัดไปคับ...ตอนนี้เล็งไว้อยู่อ่ะคับกลางปีคงได้ขับแระ ซีวิค...เตารีด...5555+
    โทรมาก่อนเน้อ..มาแอ่วสงกรานต์อ่ะคับ:D:D:D

5. Ched...p11

63
    0
    0
    คับผม...ถ้ามาโทรหาหน่อยนะคับ...รถผมมันเหงาไม่มีเพื่อน...ไว้มาเชียงรายแล้วเจอกันคับ:cool:

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ดุได้อีกคับ

7. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    สวยมากครับ...แล้วต้องขอโทษคุนก๊อพด้วยทีไม่ได้ติดต่อกลับเรื่องกันชนเลยเสียดายจัง

8. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    มีกันชนหน้า impul สนใจกันชนหลัง impul ครับ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เห็นแล้วครับคุณเกียรติ ไปทำอยู่ที่พี่หนู

หลังอิมพลู+ข้าง ลองถามตากอล์ฟดูครับ เคยมีโมอยู่

10. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ดุดีครับ

เชียงรายหนาวไหมครับ เจ้า p11 ผมชอบหนาวๆ จะวิ่งดี 55

11. Ched...p11

63
    0
    0
    งานเข้าคับ

วันเสาร์เอารถไปหมุนมา....

กันชนหลังหายไปครึ่งนึงเซง....

ยางแตกอีก3เส้น.....

ไฟท้ายกระจาย...

ใครมีไฟเพชรขายแจ้งหน่อยนะคับราคาอย่าแรงนะ

กำลังเจ็บหนัก

12. Ched...p11

63
    0
    0
    เย็นๆอ่ะคับ

ของผมวิ่งดีช่วงตี3

5555555555

13. Ched...p11

63
    0
    0
    คงไม่มีแล้วอ่ะคับ

เหลือแค่ครึ่งเดียวเอง:cry::cry::cry::cry::cry:

---------- Post added at 18:31:35 ---------- Previous post was at 18:31:05 ----------

ขอบคุณคับ:teeth::teeth::teeth:

14. Ched...p11

63
    0
    0
    เอารูปรถคุณก๊อฟมาลงในกระทู้ให้ผมดูหน่อยจิคับ

คงต้องจอดยาวๆๆๆๆๆๆ

อยู่อู่มีอะไรมานำเสนอจัดมาเลยคับ

เศร้าๆๆๆๆๆๆ:cry::cry::cry:

15. automed

automed New Member Member

10
    0
    0
    กันชน+พาร์ทสวยจังครับ ไปหาจากไหนกันครับ พอดีจะเข้าอู่เปลี่ยนสีหนีกิ๊กวันพรุ่งนี้แล้ว ใครมีติดต่อมาหน่อยน้อ 08-1962-7091ณัฐครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้