ไฟแบตโชว์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย dj_tonty, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dj_tonty

dj_tonty New Member Member

3
    0
    0
    มีเรื่องรบกวนถามหน่อยครับ ผมใช้ R10 ครับ ไฟหน้าปัดแบตเตอร์รี่โชว์ ยิ่งเร่งเครื่องไฟยิ่งโชว์ชัดครับ ลองถอดขั๋วแบตออกเครื่องก็ไม่ดับ อาการนี้น่าจะต้องแก้ยังงัยครับ พอดีจะเอาไปให้ช่างดูกลัวโดนหลอกก็เลยรบกวนถามหน่อยน่ะครับ

2. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    ไดชาร์ทไปแล้วละครับเปลี่ยนซะก็หายครับรีบเปลียนนะครับเดี๋ยวแบตหมดครับ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ตามท่าน Wooddy คับ...ไดชาร์จ...เปลี่ยนใหม่ก็หลายตังอยู่...ถ้าซ่อมได้ก็ไม่กี่ร้อย..แล้วแต่อาการ...
    แต่ที่เจอบ่อย ๆ ก็ถ่านหมด...เปลี่ยนก็หาย...เคยครั้งนึง...สายไฟขาดเพราะสนิม...ให้ช่างต่อให้ใหม่...
    เสียค่าแรงกะก้ามปู 20 บาท...อิอิอิ

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

ตามนั้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้