UPDATE รูป Meeting by B_BanK(SI)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 17 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รูปวันงานเจอพี่น้อง เพิ่มเติม ครับ

ถ่ายไม่สวย กล้อง พัง ไป แล้ว - -"

ไม่มีอะไรทำ พวกชอบแทงๆ เลยชวนกันมาแทง

ผมรุ้สึกว่า รถมันดูไม่สวยไงชอบกล เดี๋ยวต้องปรับปรุง

เริ่มมากันเยอะแล้ว

รถพี่แมก แมงเท่ดีจริงๆเลย

คันนี้ไม่ต้องพูดถึง รถจ่ายตลาด :cool:

รถน้องเบส ที่รัก แมงสวยและแรงขึ้นทุกวันๆ

คุณปอ รถก็สวย ขับก็เก่ง เอาที่1ไป

บรรยายกาศก่อนลงสมัคร

เทพมา !! พี่หึ่ม ผู้ที่ใจดีของพวกเรา

คุยเรื่องแข่งรถ หรือ ว่าพี่เขาคุยเรื่องจะไปลงอ่างที่ไหนดีน้า....

อย่างที่บอก รถจ่ายตลาด อิอิ

รอคิววิ่ง

....

2. thananonn

1,973
    34
    0
    มาต่อกันดีกว่า

ลงวิ่งไป เฮฮาไป นี่แหละ ความสุขของ SI เรา

เพื่อนๆ VTEC

เสี่ยอ่างน้ำทั้งสอง

สาวเหมียว 3ดอ! :p

คู่นี้อีกคู่ แรงมาก

ใครอยากดู Type R ครบๆ ดูได้เลย

เด็กสป. โซนอื่นอย่ามาลองดีนะ 555 (ขำขำ)

รถผมเอง [​IMG]

หลังจากที่ได้วิ่งดูอาการรถไปแล้ว

สิ้นเดือน มีรายการใช้จ่ายเพิ่มเติม
    1. ทำสีดำ ช่องลมกันชนหน้า
    2. หาโช๊คใหม่ 1 ชุด
    3. หาล้อใหม่ Offset 35
    4. ท่อไอเสีย 1 ชุด ( เฮดเดอ 4-2-1 + ท่อเลส 2.5 )

มีใครจะปล่อยกู้ให้ผมได้บ้างครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    thanks สำหรับรูปจ้า

4. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    รูปสวยคับผม

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อิจฉาๆๆๆ ชาวกรุงจิงๆ

ลุงหนวดหน้าแดงแต่เช้าเลยนะ อิอิ

6. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    ขาดไปคันนึงอ่ะ.................555

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รูปสวยมากมายเลยพี่ชายยยย

โหโปรเจคเยอะเกิ๊นนนนนนนนนนนนนน

สู้ๆๆ

8. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ ว่าแต่จะเดินท่อ 2.5 เลยหรอคับ

9. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับรูปสวยๆๆๆๆๆๆ

10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รูปครบๆเลย แงมๆๆ

11. thananonn

1,973
    34
    0

แต่งแสงหน่อย สวยไหม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กุมภาพันธ์ 2010
  12. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ รูปสวยๆคับ

13. Boonsong Tubtimtong

Boonsong Tubtimtong New Member Member

31
    0
    0
    กะว่าจะไปร่วมันด้วยจักหน่อย...Si ของผมยังไม่พร้อมอะครับ

14. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    รูปสวยคับ

15. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    แหล่มเลยจ้า

16. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถสวยอะพี่

17. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    พี่กลอฟหล่อขึ้นเปล่าพี่ไม่เจอเลยนะคับพี่ อิอิอิอิอิ

18. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    2.5 มันมะโล่งไปเหรอแบงค์

19. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    รถท่านอ่ะ สวยแล้ว ไม่ต้องไปแต่งหรอก ว่าแต่ 2.5 มันโล่งไปนะเด่วมานจะวิ่ง

ไม่ออก เอาสัก 2.2 กำลังดีนะ แนะนำ อย่าว่ากันนะจ๊ะะ

จาไปลงอ่างด้วยกานป่ะ..............

---------- Post added at 22:21:28 ---------- Previous post was at 22:21:12 ----------

รถท่านอ่ะ สวยแล้ว ไม่ต้องไปแต่งหรอก ว่าแต่ 2.5 มันโล่งไปนะเด่วมานจะวิ่ง

ไม่ออก เอาสัก 2.2 กำลังดีนะ แนะนำ อย่าว่ากันนะจ๊ะะ

จาไปลงอ่างด้วยกานป่ะ..............

20. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เอาพักกลางออกสิจ๊ะคุณเพ่แบ๊ง จะได้ดังสนั่นๆ อิอิ
    ปล.ไม่ลอง 2.3 ละฮับพี่แบ๊ง

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกัี๊บ(-/l\-)

รูปสวยดีคะแบงค์ โปรเจคเยอะจริงๆ หาเงินให้ทันเน้อ 555+

22. thananonn

1,973
    34
    0
    ตอนนี้แบงค์ ใช้ ท่อของ DC2 มันก็2.2 อยู่แล้ว แต่ มีพี่ๆหลายท่านเริ่มบอกว่า รู้สึกมันดู อั้นๆ

เลย สงสัยว่า เป็นที่อะไร

ว่าจะให้ โรงทำเลส แถวบ้านทำท่อ 2.3-2.4 ดู หุหุ

23. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ไอ่ max แก้มซ้ายนี่ JDM style ป่าวว่ะ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้