โซ่ราวลิ้นดังอีกแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YTN, 18 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    :cry: เปลี่ยนโซ่กับสเตอร์ยกชุด เปลี่ยนแหวน เปลี่ยนชาร์ฟหมดไปเกือบหกพัน วิ่งยังไม่ได้ 30,000 โลเลย
    ดังอีกแล้ว แกร๊........ก เวลาเครื่องร้อน

เซ็งรู้งี้เพิ่มตังค์อีกหน่อยยกเครื่องดีกว่า
    เชียงกงบางพลี ขาย GA-15 คาร์บิว 12,000 เซ็งเป็ด :cry::cry::cry:

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หัวฉีดก็15-16เองนะครับ อย่าเอามาเลยคาบิวน่ะครับ

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    เห็นด้วยกะพี่เสือเหลือง

4. wavethesun

wavethesun Member Member

33
    1
    8
    ครับเห็นด้วย...............หวัฉีดแถมออโต้ยัง 15000-16เอง ถ้าถามความรู้สึกผมทำขนาดนี้แล้ว...อาจเป็นที่วาวล์เขกดังมาก(ยิ่งเก่ายิ่งดัง) ลองขยับจานไฟดุก่อนครับ จากประสบกามลื้อมาทั้งคันของผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้