ขอระบายคัฟ เจอคนเลว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย aon@pdt, 21 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aon@pdt

aon@pdt New Member Member

52
    0
    0
    พี่ๆๆเพื่อนๆๆ MiNi Truck Club เคยเจอคนประเภทนี้ไหมคัฟ นัดดูรถแล้วไม่มา ไม่ว่าคัฟไม่โทรบอกด้วยปล่อยให้ผมรอเปนชั่วโมงโทรไปก้ไม่รับสายแต่พอรับสายตัดสายทิ้งอีก ไม่มีการติดต่อกลับเลยคัฟ ถ้าพี่ๆๆๆเพื่อนเจอคนที่ใช้เบอนี้โทรมาคัฟด่ามันเลย ทามตัวเลวมาก คนอื่นเค้าก็มีธุระเหมือนกัน เบอนี้คัฟโทรมานัดดูรถมันไม่มาหรอกคัฟ 08557725 ไม่เหนใจคนที่เค้าเสียเวลาเสียความรู้สึกบ้าง

2. aon@pdt

52
    0
    0
    เบอของมันคัฟ 0855772524 ไอ้พวกจิตไม่ปกติ

3. พวกเช็คเรทติ้งรถตัวเองมั้งครับ....ผมว่า!!!!

ลองเอาเบอร์อื่นโทรไปหรือยังครับถ้ารับแล้วก็จัดไปชุดใหญ่ๆซักที

4. ไม่ดีเลยคับ

5. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    พวกว่างงาน

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ประมาณนั้น

7. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    ไม่มาก็น่าจะบอกกันดีๆ ไม่น่าทำแบบนี้เลย

8. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ไช่เลยครับ

9. jackvw

jackvw New Member Member

81
    0
    0
    เคย เจอ บ่อย คับ ชิน แระ

เสียเวลาเหมือนกันครับ กำจิงๆ:sad:

10. aon@pdt

52
    0
    0
    ผมมาบอกเพื่อนๆๆๆพี่เท่านันคัฟไม่ได้เช็ดเรดติ่งรถตัวเอง เค้าทามกะผมแบบนี้คุณไม่เจอกะตัวไม่รู่หลอกเสียความรู้และเวลามันเปนไง

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับที่เอามาบอก

12. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    จัดแม่มเลยพี่

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP

เคยเจอเหมือนกันครับ บ่อยด้วย :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้