แนะนำที ที่ไหนตัดต่อหัวหมู เกียร์ เจ ใส่กับเครื่องไทรทรัน 3.2บ้างฮะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย By Tum, 18 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. By Tum

By Tum New Member Member

91
    0
    0
    แนะนำทีฮะ ขอบคุณมากๆฮะ

2. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    รวมช่างเชียงกงครับผม

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไม่ต้องตัดต่อครับมีหัวหมูหล่อขายครับ โรงกลึงแถวโรงพยาบาลหัวเฉียวครับ ซื้อทางโทรศัพท์ให้เมล์เครื่องมาส่งเก็บตังค์ปลายทางครับ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ง่ายดีครับ

5. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    เดี๋ยวดูเบอร์ให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้