++ ขอเปรียบเทียบราคาเครื่องเสียงชุดนี้หน่อยคับ ++

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TFR-oldschool, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    MTX 12" THUNDER 4500 dual voice in SLEDGE HAMMER Box
    MTX THS 602 6" speaker
    MTX THUNDER X704 4ch amp
    Front Kenwood KDC-MP336S
    speaker Kenwood KFC-1661S 6" 3way speaker
    Sony amplifier Kid 8 Guages

รายละเอียดตามด้านบนนี้นะคับ ถ้าซื้อที่เมืองไทย น่าจะตกอยู่ประมาณเท่าไหร่อะคับ

รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

2. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขอคร่าวๆก้อได้คับ อยากรู้ว่า ผมโดนฟันหรือปล่าวหนะคับใครรู้ตัวไหนรบกวนทีคับ ขอบคุณคับ

3. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    ลองถามคนขายในเว็บเค้าดูสิครับ ว่าราคาเท่าไร เห็นมีคนขาย MTX ของใหม่อยู่หลายคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้