ถามเบอร์พี่ที่รับติดตั้งเสาร์ฮาร์ฟหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย siwapon, 29 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ถามเบอร์พี่ที่รับติดตั้งเสาร์ฮาร์ฟหน่อยครับ ตอนนี้ได้เสาร์ฮาร์ฟมาแล้วกำลังจะไปติดตั้งแต่ทำเบอร์หายเลยไม่รู้จะไปติดตั้งยังไง ยังไงขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณคับ

2. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    ผมเคยไปติดที่อู่พี่หมีแถวเกษตร-นวมินทร์ เบอร์โทร 086.882.5469
    ปล. ถ้าพี่เค้าไม่เปลี่ยนเบอร์ก่อนนะครับเพราะผมไปติดมานานแล้วลองโทรดูก่อนละกัน.

3. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ขอบคุณมากครับเดี๋ยวจะลองโทรคับ

4. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ใครพอจะรู้ ค่าติดตั้งเท่าไร ครับ

ขอบคุณครับ

5. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0

ขอให้หล่อไวๆ..ครับ

6. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0
    800 - 1000 บาท..ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้