ล้อแม๊กที่เป็นคราบฉี่สุนัขสามารถเอาไปปัดเงาได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีหมาแถวบ้านเยอะ มันก็เลยเป็นคราบฉี่สุนัข เป็นล้อสีเงิน สามารถเอาไปปัดเงาให้รอยฉี่สุนัขหายได้ไหมครับ แบบที่เป็นขอบกระจกสามารถทำได้ไหมครับ และค่าทำเท่าไหร่ ทำร้านแถวไหนดี อยู่ฝั่งธนครับ:cry:

1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    คราบขี้กากอลูมิเนียมขัดไม่ค่อยออก ต้องให้ร้านปัดดีกว่าครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ส่งร้านปัดเงาเลยครับ คราบออกหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้