เสนอขายรถด่วน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย nararit, 18 กุมภาพันธ์ 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. nararit

nararit New Member Member

2
    0
    0
    ขายรถ toyota ไมตี้เอ็ก 4ประตู รุ่นประกอบนอก ปี 92 สภาพแต่งสวย ซิ่ง
    วางเครื่อง 1เจ ฝาดำ เน้นแรงแบบประหยัด แจ้งเปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว มีเล่มครบไม่ติดไฟแนนซ์
    กระจกไฟฟ้า ทำสีใหม่ ไม่มีผุ ถ้าสนใจรีบหน่อยครับ
    ราคา.....ไม่แพงครับ ติดต่อมาแล้วกันครับ
    ติอต่อ 0863259043 หรือ 02 5109999 ต่อ 625-631 บอย
    [​IMG][email protected]

2. nararit

nararit New Member Member

2
    0
    0
    ขายรถไมตี้เอ็กวางเครื่องราคาไม่แพง แต่งสวย

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอโทษนะครับ เชิญตั้งกระทู้ที่หน้าซื้อขายอขง HILUX CLUB ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ มีรูปด้วยก็ดีนะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=469580&page=21

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้