อู่ทำสีรถ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Rote_EK, 18 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    ตอนนี้อยากเอารถไปทำสีใหม่ทั้งคันอ่ะครับ เพื่อนสมาชิกมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ เอาแบบราคาพอๆ กับคุณภาพอ่ะครับ พอดีอยู่แถวๆ รังสิตอ่ะครับ

ขอบคัณครับ:D

2. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ผมขอแนะนำร้านนี้และกัน เคยเข้าไปทำหลายครั้งรู้จักกันนะครับ อู่ชื่อ PS SERVICE ถ้ามาจากรังสิต เข้าทางคลอง 2 ไปทางวัดแสงสรรค์ เลยเข้าไปอีกจะเจอวัดกล้า แต่ก่อนที่จะถึงวัดกล้าจะมีสะพานข้ามคลองซ้ายมือ ให้ข้ามเข้าไปพอลงสะพานให้เลี้ยวขวาครับ ประมาณ 50 เมตรจะเจออู่อยู่ทางซ้ายมือครับ บรรยากาศดีอยู่ติดทุ่งนาครับ มีตู้อบสีด้วย ราคาไม่แพงครับลองดูและกันนะครับ ส่วนเบอร์โทรเดี๋ยวผมดูก่อนไม่แน่ใจว่ามีป่าว เดี๋ยวมาลงให้และกันนะครับ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    CAR IN COLOR

ศูนย์บริการซ่อมรถครบวงจร และรับซ่อมรถประกันถัย

4/340 ถ.โชยชัย4 (30) ซอยโชคดี

แขวงลาดพร้าว เขตลาดพร้าว

กทม. 10230

TEL. 02-931-5036-7

หาพี่จิ๋วหรือพี่ต้น

บอกเพื่อน แบงค์ คูเป้

แนะนำ ได้มาตราฐานครับ

4. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    พัฒนาการ32 อู่ช่างยาก็โอเคนะครับลองโทรไปสอบถามดูครับราคาเป็นกันเอง 087-0350035

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้