มีเรื่องรบกวนหน่อยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kooooool, 16 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ใครมีหัวเกียร์เก็บไว้บ้างครับ พอดีก้านที่เราไว้กดตอนเปลื่ยนเกียร์มันหักตรงกลางเลยครับ ใครมีลงเบอร์ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ
    อีกเรื่องหนึ่งครับ อยากทราบข้อมูล เรื่องเครื่อง H22A ฝาแดงครับ ราคาประมาณเท่าไรตรับ ช่วยชี้แนะหน่อยครับพี่ๆ
    แล้วใครใส่โช๊คอัพ สตัทปรับเกลียวแล้วอยากใสโช๊คเดิมบ้างมั้ยครับคือผมจะเปลื่ยนโช๊คแต่เสียดายของเดิมครับผมเพิ่มเงินให้ถ้าใครจะเปลื่ยนใส่โช๊คเดิมโทรหาผมได้เลยครับพี่
    0853566953

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2010
  2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มีอันนึง ส่วนไหน น้อง ลงรูปด้วยก็ดี จะได้หาถูก ใหญ่ นฐ.

3. kooooool

96
    0
    0
    ลงรูปครับ

ลงรูปให้พี่ใหญ่ครับ

4. ttsoft

632
    1
    0
    ถ่ายได้ชัดมากหักตรงไหนมองไม่เห็นเลย จะมาเอาไปได้อย่างไรวันอาทิตย์นี้ อาจจะเข้า กทม. ถ้ามารับไม่ได้ ฝากไว้ที่ กบนะ แต่ตอนนี้ยังหาไม่เจอเลย ของเยอะมาก ตอนปีใหม่ เก็บกวาดบ้าน ไม่ได้เก็บเอง ตอนนี้หาของยากมาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2010
  5. lexxx

lexxx Guest

0
    0
    0
    มันหักตรงกลางเลยครับพี่่พอดีผมใช้epoxyติดไว้ชั่วคราวอยู่่ พี่จะมาแถวไหนเหรอครับประมาณก่ีโมงครับเดี๋ยวผมไปหาเลยครับยังไงพี่ใหญ่รบกวนโทรหาผมหน่อยนะครับหรือทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมโทรหาก็ได้ครับ. ขอบคุณมากครับพี่

6. ttsoft

632
    1
    0
    ยังหาไม่เจอกเลย กองใหญ่

7. ttsoft

632
    1
    0
    ยังหาไม่เจอเลย ค้นหมดกองแล้ว

8. kooooool

96
    0
    0
    merge

: )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2010
  9. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    h22a ฝาแดง เกียร์ เต็ด m2b4 ตอนนี้ เข้ามา เครื่องเกียร์ กล่อง อยุ่ 65000 คร๊าฟ !!!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:03:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:02:45 ----------

อยุ้ที่ว่า มันมาจาก ฝาแดง พีรุด หรือ ยูโรอา ลองดู คร๊าฟ !!

10. natsmooth

834
    0
    0
    มาอัพ เพิ่มให้คร๊าฟ h22a ฝาแดง ปี 2002 ทั้งแพ ของเพิ่งมา ราคา 80k คร๊าฟ !!!

11. kooooool

96
    0
    0
    แถวไหนอะครับน้องนัท ลดได้อีกป่าวอะ ทั้งแพนี้รวมช่วงล่างหมดเลยมั้ยครับ เบรก โช๊ค เพลา แล้วมันเป็นของ accord or prelude ครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับน้องนัท แล้วไม่เปลื่ยนด้วยกันเหรอ ฝาแดง rover เรามีคนเปลื่ยนกี่คนแล้วครับ

12. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ตัวนี้เป็นของพีรูดคับผม ^^

ส่วนตัวที่ราคา80k น่าจะมาจากยูโรอานะคับ

13. natsmooth

834
    0
    0
    ตัว 2002 8ok ตัวนี้ มาจาก พีรูด ด้วยจ้า !!!

อันนี้เชียงกง ที่ แถวพระราม 5 บางบัวทอง ที่ ร้าน ใหญ่ มี r34 rx7 180sx 350z จอดด้วยคร๊าฟ

ล้วนแล้วแต่ เอาเข้ามาเตมลำ !!!

14. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    แรงแน่ๆ
    เห็นแค่ราคาก็
    ตามไม่ทันแล้ว
    ว่าแต่ว่า
    จะเอาถนนที่ไหนวิ่งล่ะนั่น
    ขนาดมอเตอร์เวย์ยังกดไม่หมดเลย
    ถนนน่ากลัวมาก

15. natsmooth

834
    0
    0
    5555 เพ่หนุ่ม คร๊าฟ !!!

ไมล์ รถเราต้องกวาดให้หมด จาได้รุ้สึกคุ้มน๊อ !!!

แต่ เราๆ ถ้ากวาดหมด ต้องมี ฝาแตกไม่ก็โก่ง แน่ เลย !!!!

หรือ นัด จาเอาเล่น 4 สูบดีอะเพ่ !!!

16. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เคยเคลือนที่บนถนนด้วยความเร็วสูงสุด
    กับ Hayabusa
    220 km/h
    น่ากลัวมาก
    แต่มันขับมันส์จริงๆเลย Haya นี่

17. natsmooth

834
    0
    0
    เด๋วนัด เอาเบอร์ ที่ร้าน มาให้น๊ะคับบบ พอดี อยุ่อีกเครื่องเซฟ เวบไว้ น๊ธคับเพ่เล็ก

ไอหย่า Haya !!!

เท่มากๆๆๆๆๆ แสดงว่า เพ่หนุ่ม ชอบเหมือนกาน อะจิ !!

18. kooooool

96
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ กำลังรอเครื่องที่เป็นเนื้อคู่อยู่

19. natsmooth

834
    0
    0
    เอาไป ลุยเองเลยคร๊าฟ เพ่ ไม่ต้องผ่านใคร !!!

http://www.tsnclub.com/

20. kooooool

96
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ นัท เดี๋ยววันไหนว่างจะไปดูรถ ซะหน่อย อันนี้ดีครับ

21. kooooool

96
    0
    0
    พอดีไปเห็นเครื่อง H23A ฝาฟ้า เกียร์ทริปมา ได้เครื่องปีใหม่มาก มันทำrom ได้ไม่ครับหรือต้องหามาพวงเอาครับ
    หรือจะลง H22 ของprelude เกียร์ทริปดึครับ อันนี้มีของปีไหนบ้างครับ ราคาไม่ห่างกันเลย ม้าก็เท่ากัน เล่นตัวไหนดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2010
  22. natsmooth

834
    0
    0
    เกียร์ ทริป อีกแล้ว เหน ในคลับเรา วางไปคน นึง ไม่รุ้ รถเสดรึยัง วางไป ปลายปีที่แล้วอะคร๊าฟ !! ที่ทำสี ห้อเครื่องสีน้ำเงินด้วยย !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้