กลับมารายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wavethesun, 17 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wavethesun

wavethesun Member Member

33
    1
    8
    หลังจากหายไปนาน(มาก) ตอนนี้กลับมาเลยรีบมาทักพี่น้องครับตอนนี้กำลังซื้อ city ครับ
    กำลังขุดๆสมบัติติดnv คันเก่าที่เก็บไว้แสนรัก ที่แม่ผมแอบขายไป.....มาขายครับหาเงินทำcity
    อุๆคิดถึงอดีตสุดที่รักผมจัง

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ขุดพบอะไรบ้างครับ เอามาแปรสภาพเป็นตังค์เลยครับ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถึงเปลี่ยนไปขับ CITY

แต่ NV Club บ้านหลังเล็กๆหลังนี้ยินดีต้อนรับเสมอนะน้องต้อง...;)

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รอนะครับ

5. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    จัดมาเลยครับ รอชมอยู่

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จัดมาเลยต้องกะลังวางSR อยู่

7. wavethesun

wavethesun Member Member

33
    1
    8
    อุๆ ขอบคุณครับพี่ๆ คิดถึงเหมือนกันถ้าวันเสาร์ว่างจะแวะไปนะครับ..ผมนัดรับรถออกวันเสาร์พอดี55 nvคลับบ้านที่แสนอบอุ่น ถ้าผมไม่ไปฮ่องกรง ไม่ยอมให้แม่ขายหรอกครับ............

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะ
    ขุดเอาสมบัติเก่าๆของเอ็นวีมาด้วยล่ะอย่าลืม

9. รถหาย...แต่ใจยังอยู่ก็พอ........ยินดีต้อนรับ.....เอ้าคนเก่าๆ ก็รีบๆ กลับมาเร็ว สังคมยังให้อภัย

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เมื่อไหร่จะเอามาลงล่ะต้อง
    รอจนน้ำลายยืดแล้วเนี่ย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้