รอบสั่น ๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Red_devil99, 25 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red_devil99

Red_devil99 New Member Member

48
    0
    0
    คือ ผมเพิ่งลง B16A MT เวลาจอดติดไฟแดงอ่ะครับ เข็มรอบมันจะขึ้น ๆ ลง ๆ นิด ๆ แต่ถี่ รถจะสั่น ๆ อ่ะครับ เกิดจากสาเหตุใดหรอครับ ขอบคุณมากนะครับ

เกือบลืมเลยครับ มีอีกข้อครับ ไฟลิ้นชักหน้ามันดับ อยากทราบว่าหลอดมันอยู่ตรงไหนครับ ขอบคุณมากนะครับสำหรับทุกความเห็น

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    รอบเดินเบา สวิง ก็ ล้างตัวชดเชยรอบ น่าจะหายคับ

3. Red_devil99

48
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณ EK_limited หายแล้วครับตกลงเป็นที่สายหัวเทียน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2010
  4. Red_devil99

48
    0
    0
    ไฟลิ้นชักหน้ามันดับ อยากทราบว่าหลอดมันอยู่ตรงไหนครับ ขอบคุณมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้