เชิญชาวคาร์ทร่วมเชียร์ RAAT Endurance 6Hrs

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 16 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันที่ 19-20 ก.พ นี้ มีแข่งรถยนต์ทางเรียบ รายการ RAAT Endurance 6 ขม. ที่พีระ พัทยา
    ท่านใดว่างๆ ขอเชิญไปเชียร์ กันหน่อย มีหลายท่านที่ ไปร่วมแข่ง .....

BOY PTT (บอย ขจรศักดิ์ ) เลียต

คุณ ปั้น > พล > เก่ง RCW

เกี๊ยก ......

ที่กล่าวมา ในโกคาร์ทรู้ฝีมือกันอยู่แล้ว...ในรถยนต์ฝีมือก็ขั้นเทพเหมือนกัน.....ไปเชียร์กันหน่อยครับ....
    ขอขอบคุณครับ.....

2. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    P a T T a Y a & . . . . . . . . . :)

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... แน่นอนครับพี่...อิอิ

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เมื่อก่อนเคยยืนเกาะรั้วสนามพีระดูพี่ปั้นขับ BMWสีขาวแข่ง แรงบันดาลใจการแข่งรถของผมมาจากตรงนั้นล่ะ
    ดีใจที่จะได้เห็นพี่ปั้น ลงแข่งอีกครั้งคับ ....... ไปเชียร์ด้วยคน

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แน่นอนที่สุด...:D:D:D

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไปเชียร์ชาวสนามแน่นอนครับ

อยากจะทราบว่าซ้อมและควอลิฟายวันไหนครับ อยากจะขออณุญาติถ่ายรูปและขอข้อมูลของพ่ปั้นเพื่อลงหนังสือนักเลงรถครับ เพื่อเปนประโยชน์แก่ผู้อ่าน

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันที่ 19
    เวลา 9.00-12.00 ทำการซ้อม และ ตรวจสภาพรถ
    เวลา 14,00 ทำการจับเวลาคัดเลือก

วันที่ 20 แข่ง Endurance 6Hrs
    เวลา 10.00 - 16.00 น

สำหรับท่านที่สนใจจะไปร่วมเชียร์...ฝั่งสนามคาร์ทก็มีแข่งเหมือนกัน เลือกชมได้ทั้งสองฝั่ง....
    ตามสะดวกครับ....
    ขอบคุณครับ

8. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    นอนรออยู่พัทยาแล้วครับ:D

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เกี๊ยก ไม่ได้แข่งคับ ติดธุระนิดหน่อยคับ

10. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รูปเล็กๆน้อยๆครับ

11. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ต่อครับ

12. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... รูปแรก มาดเข้ม จริงๆครับพี่gai08

:D ... รูปสอง เก็บทุกรายละเอียด

:D ... Super gai08

13. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พี่เค้าตั้งหน้าตั้งตา แต่ดูคุณชายโดสิคร๊าบบ

:D ... นายBank ก็ทำงาน

:D ... ทุกคนทำหน้าที่ช่วยกันทั้งนั้น
    นายนัท จับเวลา
    นายแบ้งค์ ถ่ายรูป
    นายหมี ก็ช่วยยกป้ายเวลา
    ยกเว้นแต่ จานเจ๋ง..ดูเอา ที่ไหนมีพริตตี๋ มีจานเจ๋ง

14. Marky

1,819
    12
    0
    :confused: ... เอ้า รูปไม่ขึ้น

15. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พี่Doc เพิ่งรู้ว่าพี่เป็นโปรด้านค๊อปเตอร์น่ะเนี่ย

:D ... ลุงโจ ก่ะ นายนัท ก่ะลังวิเคราะห์
    ลุงโจ: เฮ้ย!ทำไงดีว่ะนัท กรูจะเลิกเล่นดีไหม ตกมาเสียตังค์
    นัท: อย่าไปกลัวเพ่ รถทั้งคันพี่ยังเข้ากองยางมาแล้ว แค่นี้จิ๊ปๆ

16. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... หมดแล้วครับ ถ่ายมาน้อยสำหรับงานนี้ ไว้โอกาศหน้าจัดให้อีก...อิอิ

17. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    อยากดูรูปกลางคืน มีป่าววว....

18. AQDONUT

677
    11
    0
    จัดเลยพี่มาร์ค

รูปกลางคืนนี่เกินบรรยาย คับน้าพี

ว่าแต่ไปอัดจารtบีมายังครับพี่มาร์ค :D 5 5

ว่าแต่ไม่มีรูปตัวเองได้ไง ผมแอบเอากล้องพี่ไปถ่ายมานะเนี่ย . . . . ไปลุยน้ำมาซะขนาดน้านนน

19. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อาจารย์กรูกะลังได้ที่เลยรูปนั้น....

20. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    นั่นนะซิ เพื่อนมาร์คโทรมาบอกว่ามันแสรดดดดดด :D ยิ่งตรงโต๊ะ VIP เนี่ยมันยังไงๆ :cool:

ว่าแล้วก็เสียดายที่ไม่ได้ไป :cry:

21. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    น้าmarky จะgo inter:eek::eek::eek:

22. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
  23. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ฝีมือดีนี่ โปรด๊าฟ

24. auttaponpon

auttaponpon New Member Member

9
    1
    0
    pon pon

รูปสวยมากเลยครับพี่ ขอบคุณทุกท่านที่มาเชียร์กัน่ะครับผม:)

AQDONUT ถูกใจสิ่งนี้
  25. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    พี่ไก่วันนี่ผมไปจัดให้แล้วน่ะ

26. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พี่น้องครับ กระทู้ตึ๊ดดด อยู่อีกอันน่ะฮ่ะ...อิอิ

auttaponpon เอ้า เจ้าตัวมาต้องลงรูป...อิอิ

คุณชายโด : ผมอายอ่ะ...อิอิ
    เสี่ยหมี : อ่ะแน่นอน เรื่องโกอินเตอร์เนี่ย

27. AQDONUT

677
    11
    0

นักแข่งเชื้อสายบาซิลเลี่ยนเกือบได้โชว์ลีลาซะแว้ววว :D

28. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จัดต่อครับ มาช้า

ใครก็ได้มาบรรยายภาพ หรือแซวที...ผมลงแต่รูปน๊า.....5555:D

29. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ต่ออีกเซ็ต :D

30. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เซ็ต 3 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้